Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilimo kwanza kiini macho?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Watunduru, Dec 31, 2011.

  1. Watunduru

    Watunduru Senior Member

    #1
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dhamira ya serikali juu ya wakulima kupitia sera ya kilimo kwanza inatia shaka baada ya mwaka huu pembejeo kupanda bei mara dufu.mbolea ya ruzuku TUNDURU imepanda toka elfu ishirini na tisa mwaka jana hadi elfu hamsini mwaka huu,jamani hali hii ni kwa mikoa yote au kwa sisi tu ambao hatuna wawakilishi?kama hali ndiyo hii,uwapi msaada wa serikali kwa wakulima wa nchi hii?
    Nawasilisha.
     
  2. b

    buswe Member

    #2
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mbeya ni sh.67000 waklima wadogo wanagawana mfuko mmoja hawawezi kununua mfuko mzima kwa bei hiyo bei ya mazao bado iko chini.
     
  3. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kauli mbiu iliyokufa kabla hata haijaanza.
     
Loading...