Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilimo cha mtama

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Helios, Jul 7, 2012.

  1. H

    Helios JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 378
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Wadau,
    kampuni za TBL na SBL nasikia wameanzisha kilimo cha mkataba cha mtama kwa ajili ya kutengenezea bia. tafadhali mwenye details zaidi na uzoefu anijuze. nataka kuinvest katika hicho kilimo. asanteni
     
  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Mkuu ni kweli kabisa TBL huwa wananunua Mtama kwa ajili ya kutengenezea BIA, Ila nijuavyo mimi ni TBL pekee ndo wananunua mtama kwa ajili ya BIA YA EAGLE LAGER na hii bia inatengenezwa na kiwanda cha ARUSHA PEKEE KWA MWANZO ILA KWA SASA SIJUI KAMA INATENGENEZWA NCHI NZIMA MAKE MIMI SIO SHABIKI
    kwa SBL sijui kama wana BIA inayo tumia Mtama kama TBL walivyo na EAGLE


    NA MWISHO kuna Aina ya Mtama si kwamba wananunua MTAMA wa aina yote, Na wao ndo wanakupatia Mbegu za Kupanda make wanazo Mbegu za huo Mtama

    Kuna kipindi nikuwaga Babati niliona wakigawa Mtama kwa wakulima ila ni miaka mingi imepita sijui now day
     
  3. H

    Helios JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 378
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Thanks mkuu, wadau wa haya makampuni ya bia watujuze zaidi
     
Loading...