Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilimo Cha Mchicha New Zealand. Mvua ya Kutengeneza Thailand.Kampuni ya Kwenye Pochi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Nov 29, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Popote pale ulipo.

    Lowasa unatisha!

    Masai unatisha.

    Nasikia unashusha kitu cha Bilioni 70 Bongo.

    Nasikia umenunua jumba kwa Malkia wa Uingereza.

    Nasikia unataka kuwa Rais 2015. Hii kali.

    Sikuwez Masai.
     
Loading...