Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilimanjaro yamsusia Kikwete ama?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Geza Ulole, May 16, 2010.

  1. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Hivi jamani hebu tuongee ukweli yaani kutangazwa kote kule harambee ya kuchangia CCM Kilimanjaro kumepatikana millioni 200 tu? Hivi kunani huko Kilimanjaro? au ndo mwendo wa kususa maana najua hizo hela ni ndogo sana kwa jinsi watu wa huko walivyo na moyo wa kujitolea na mwamko wa kupata uongozi bora! Hii inamaanisha nini? CCM haikubaliki ama? Yangu mie macho kuna individuals wamenunua choppers tayari kwa kikishindo kikuu! au hawataki kufuata upepo au kuwa mbayuwayu au kufanywa mbuzi wa kafara! Kwanini mchango usianzie Mwanza? au Mbeya? kuna umuhimu gani mchango uanzie Kilimanjaro? Na Makamba alikuwa wapi? CCM haina Katibu Mkuu siku hizi?
     
  2. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #2
    May 16, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mzee
    kwa nisivyowapenda naona kama hizo pia ni nyingi sana, niliposoma title nilitegemea wawe wamepata mchango fulani mdogo sana wa kuboa.
     
  3. t

    tshaka Member

    #3
    May 16, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwanini ngoma ichezwe pwani wapigaji ngoma wapo kilimanjaro?
     
  4. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Akili mukichwa kila mutu anazakwake. Kilimanjaro wangelamba garasha, lakini sasa Dar ndio wamelamba garasha.
     
  5. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Wewe chache hizo? hpo unatakiwa usikitike kabisa wamepata nyingi mnoo ukata huu wote wa Tanzania bado unawachangisha watu uwapigie kampeni hao hao si ujinga huu? Watanzania bana wanaiga wakina Obama wale ni tofauti aisee
     
  6. n

    nndondo JF-Expert Member

    #6
    May 16, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Hao wanafiki wanaojiona Kilimanjaro ni yao wakina mama Nsilo Swai mama mtu mzima, wakina Innocent Macha na Mareale wao kwanza waende kumfukuza mwizi wao wa kiwanja cha Uhuru Park. CCM wezi wakubwa walishalamba hapo eti wanadai mwekezaji apewe hati akakopee? hivi wanaleta laana za wapi? walishaona mchaga anatoa ardhi kwa mgeni tena kwa kiburi eti akakopee kama si madiwani wa Chadema leo hii sio tukingekua hakieleweki kama ilivyo hivi sana bali kungeshawekwa uzio maskini ardhi yetu. Cha kushangaza ukisoma hiyo list ya CCM wakina kinabo sijui wakurugenzi sijui mwanasheria crap wa kuiba wa wilaya ni wachaga, tena wameacha mila wanaleta upumbavu wao kwenye ardhi ya wananchi. Tatu uliona wapi harambee ya moshi ifanyike dar si matusi hayo? hao ni washikaji wake kikwete wana mtandao tunawajua sasa hizo 200m kwani agrey na inno walishindwa kuzichanga mpaka waweke harambee? Pili labda wangeiita harambee ya wachaga kama ni kilimanjaro inamakabila mengi wako wapi wakina cleopa Msuya, wakina Kisumo pamoja na siku hizi kuwa tarumbeta la mafisadi baada ya kupewa ulaji vodacom, wakina Senkoro, wavungu vaathu vosa ava tuvamanje vaho hiyo? hatujamuona Jumanne Maghembe kachanga ngapi? wakina Mramba, Augustino Lyatonga Mrema mchovu angetoa katika zile milioni alizosema anazo benki kuendelea kununua ubunge. This was a scam, poleni wanafiki na zaidi pole huyo kikwete yaani ni kweli hizo hela achana na makamba hata hao wanafiki wake Macha na Agrey wangeweza kuchangisha harambee hiyo, utadhani harambee ya kanisani? KIKWETE fanya kazi za taifa acha hicho cheap pay backs za marafiki wajinga ubora ungekua unamarafiki wenye akili, sasa ona makamba anakwenda igunga kufanya nini? inamaana CCM bila Rostam Aziz haiwezekani? mbona mnatukana hata wakunga walioatangulia kabla yenu? kumbuka kabla ya CCM kulikua na TANU na wazazi wetu walihenyeka ndio mkapata CCM, msitutie vidole machoni kudai hiki ni chenu na sisi tukidai chetu kutokana na jasho la wazazi wetu mtapata pakusimamia?
     
  7. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #7
    May 16, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Anaechangia CCM hata shilingi inabidi tumpeleke Milembe akapimwe akili.
     
  8. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #8
    May 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mtu hapo juu kasema kweli. Yaani kampeni mnaenda kupiga kwa wananchi halafu mnawachangisha wananchi hao hao. Tena kwa bugudha. Mimi nimepata ujumbe mfupi kama mara 2 wa kuchangia CCM. Ujinga mtupu.

    Halafu, kama kweli ni kwa ajili ya kampeni, basi hamna haja ya kuchanga, ni kuhamasisha tu hao wananchi ambao wangechanga kuwa kila mtu afanye kajikampeni kake, ujumbe utafika!!

    Yaani CCM imenifikia hapa!!
     
  9. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #9
    May 16, 2010
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,262
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    Katika hizo 200mil, kama 10mil zimechangiwa na familia ya Kikwete. Hivyo unaweza ukakuta 50mil imetoka kwa viongozi wakuu wa CCM wa Taifa na Mkoa. Hiyo itamaanisha kwa wananchi wamepata 150mil tu. Hiki ni kiwango cha kumfanya JK afikirie mara 2. Katika enzi zao kiwango kama hicho kilikuwa kinatolewa na fisadi mmoja tu.
     
  10. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #10
    May 16, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kilimanjaro hakuna wahindi?
     
  11. Shagihilu

    Shagihilu Member

    #11
    May 16, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    kwa nini kiongozi?
     
  12. M

    Mkono JF-Expert Member

    #12
    May 16, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wajinga ndo waliwao!
     
  13. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #13
    May 16, 2010
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    wadosi mbona wa kumwaga tu!
    Ila si wanasema hiyo harambee imefanyika Dar?hapo hatuwezi kusema ni "wakaazi" wa Kilimanjaro,wangesema wachagga wakaazi wa Dar,ambao labda nao ni mafisadi tu!Kwa upande wa wahindi wao ni ccm damu.
     
  14. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #14
    May 16, 2010
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    eeeeh , cha mlevi huliwa na mgema.
     
  15. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #15
    May 16, 2010
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mkuu sina fungu wat da ef wit da avatar man!Dayum,i never thought of ignore list but dis time ima reconsider farel!
     
  16. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #16
    May 16, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mwaka huu wenye njaa watarajie suruali za kijani?
     
  17. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #17
    May 16, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mkuuu....jibu ni ndio. Hakuna wahindi. Waliopo wamefulia mbaya. Wanauza mablanket ya katani....kwisha lazi yao. Knjaro hufanyi biashara lama sio mchaga au Mpare. Amebaki panjuani tu. Anauza a few electronics!
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    May 16, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    That makes two of us!! WTF!
    Daym!
     
  19. M

    Mchapakazi Member

    #19
    May 17, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naomba kuuliza swali la kijinga. Hivi CCM wanataka kushinda majimbo yote Tanzania by hooks and crooks?
    Jimbo la moshi mjini wamelifuatilia kwa nguvu zote, watu wamejenga nyumba, kununua mashamba na kuanzisha biashara kwa pesa ya CCM.
    Napenda sana jinsi timu ya kampeni ya Ndesa inavyodeal na watu wa CCM. Wanasema kabisa kuwa watu wote wanaoshabikia CCM ni kwa vile wanataka hela na ni haki yao wazipate maana ni pesa zao za kodi. Kwa hiyo wapiga kampeni wa Mama minde wakati huo wanachukuliwa kama wapiga kura wa Ndesa maana siku ya mwisho ni wewe mwenyewe utakuwa kwe kibanda cha kupigia.
    Kwa kutohangaika kushindana shilingi kwa shilingi na CCM na kuhakikisha kuwa ujumbe wa kula pesa ila kura mpe Ndessa CCM wamekuwa kila baada ya uchaguzi wanaanza kutafutana mchawi...
    Mama Minde aka shemeji ya Mkapa aligawa pesa mpaka basi, Ben hakuisha kumuuza lakini mwisho wa siku wanajua yaliyowafika. Hii inatokana na watu kuwa na uelewa na kuhoji kwa nini wanataka hili jimbo hivi? Hatuwapi. Kama wanataka kuleta maendeleo wanasema Mkapa si akaendeleze kwao Mtwara kuna mapori kibao na watu wanatembea uchi si awasaidie Wamachinga wenzake. Kilimanjaro wanaamini kuwa maendeleo yao yataletwa na wao wenyewe na sio CCM hii ni moto ambayo watu wa mikoa mingine wanatakiwa wayajue.
    Yangu ndo hayo...
     
  20. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #20
    May 17, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Bila shaka una maananinsha T-shirts za kijani, labda na kapelo tu!!!! Huwa hawatoi suruali. Ila nasikia safari hii watatoa misuri!
     
Loading...