Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilimanjaro stars

Discussion in 'Sports' started by chokambayaa, Nov 30, 2010.

  1. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani nimeiona stars ikicheza na zambia kwa kweli
    ilinisikitisha kwa kutokuwa na mpango mzuri wa mashambulizi

    Kwa sasa naiangalia ikicheza na timu dhaifu ya Somali matatizo ni yale yale
    tunakosa sana magoli ya wazi forward yetu haiko makini yaani butu kweli kweli hivi tumekuwaje?? Mbona hamtupi raha jamani..............
    Kweli sisi ni kichwa cha mwendawazimu?? au wachezaji hawajitumi?
    Tatizo ni nini?
     
Loading...