Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilimanjaro Stars yashinda kombe la Challenge 2010

Discussion in 'Sports' started by Mtego wa Noti, Dec 12, 2010.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mpira umekwisha na kili stars wameshinda kwa goli moja ambalo limefungwa na Nsajigwa
    Hureeeeeeeeeee Tanzania
     
  2. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    yaani ni cherekochereko uwanjani.....Mungu bariki Tz
     
  3. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sasa esa na kombe vinabaki hapahapa bongo. this is great...najua sasa tumepanda kiwango kwenye orodha ya fifa
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    FUSO ametutoa tulikuwa na ukame toka 1994
     
  5. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,041
    Likes Received: 1,340
    Trophy Points: 280
    Jk alikuwepo?maximo alikua hana jipya kama vile ccm haina jipya kwa watanganyika
     
  6. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    FUSO pamoja a umri kwenda lakini katutoa kimasomaso.....Big up sana Fuso
     
  7. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    supersport wanairusha live...hii ni babkubwa mnooooo
     
  8. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongereni watz. Maximo na fitna zake kwa kaseja ilikuw kikwazo kwa soka la bongo
     
  9. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    JK alikuwepo..nilidhani wasingeshida kwa sabab ya yeye kuwepo
     
  10. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ah! Ndiyo maana tumeshinda kwa taabu sana
     
  11. P

    Popompo JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hatimaye tumeupata ushindi!pongezi kwa wachezaji wa kilimanjaro stars na watanzania wote wanaopenda michezo!nimeshangaa sijamuona JK!
     
  12. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Leo timu yetu ya taifa imeweza kuchukua Kombe la challenge hivyo basi ni wazi tuendelee kujipongeza kwa kuwauwa Tembo wa Ivory Coast. Nina maswali ya kujiuliza kwanini timu yetu tusiite Tanganyika Stars kuliko hilo la Kili Star? au nini cha kufanya tuite kili Stars?
     
  13. M

    Mwera JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera tanzania,pia yamewashuka wale wambea waliosema jk ana gundu,jk ndie amehamasisha soka letu nakulipa msisimko hongera jk hòngera paulsen,hongera captain nsajigwa,hongera wachezaji wote wa stars
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Dec 12, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Bse hakuwepo ndo maana tukashinda
     
  15. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umeona mkuu!!! yaani kaseja ni lulu. juzi kapangua penati na ndio maana leo hii tunashangilia huu ushindi. angekuwepo maximo kaseja asingecheza, hivyo ile penati isingezuiliwa...afazali maximo hayupo..tutaendelea kushinda!!!
     
  16. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #16
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    inasemekana JK asingekuwepo tungeshinda kwa mabao mengi mno. watu wanasema hata huu ushindi tumeupata kwa taabu mno!!!
     
  17. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #17
    Dec 12, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwanini tusipongezane Watanganyika ukisema watanzania inamaanisha na Zanzibar au umesahau na Zanzibar nao walitolewa
     
  18. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #18
    Dec 12, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    lol, mapema hivyo?
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hao wa Ivory Coast wamehamia huku Mashariki?
     
  20. M

    Mwera JF-Expert Member

    #20
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    super sport wamerusha mechizote tokea mashindano yalipoanza kupitia super sport 9
     
Loading...