Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kilimanjaro stars vs harambee stars

Discussion in 'Sports' started by PingPong, Nov 22, 2010.

  1. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wadau wa michezo muda si mrefu kipute cha mchezo wa kirafiki kati ya kilimanjaro stars na harambee stars kitaanza. Kocha wa kilimanjaro ameonyesha wasiwasi wake kwenye maandalizi haya ya kombe la tusker challenge cup kwa kuwakosa mabeki wake wa kati ambao wanakipiga kwenye timu ya zanzibar na wakati huohuo kocha wa harambee amejigamba kuwa atawafunga watani wake kwa sababu anawajua vilivyo. Wadau wenye updates za mchezo huu wa kirafiki tunaomba mtujuze.
     
  2. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    duh, nimepewa taarifa kuwa game limeahirishwa, litachezwa jumanne badala ya jumatatu, samahani sana kwa wote mliopata usumbufu. Btw muda ukifika updates plz.
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Game inachezwa leo mkuu nitawapa update
     
  4. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    shukran mkuu, jana nilitoa macho sana kwenye screen ila sikuona kitu kumbe mechi inachezwa leo
     
  5. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Timu ndio zinaingia uwanjana kick off ni 4:15pm
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Golini yupo Juma K Juma na mpira umekwishaanza kama dakika 10 zilizopita so far 0-0
     
  7. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kilimanjaro Stars wanaandika bao la kwanza lililowekwa kimiani na guess who? Gaudence Mwaikimba baada ya kazi nzuri ya Mrisho Ngasaa dakika ni ya 18 sasa...
     
  8. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    naona kijana ameanza na nguvu kasi, ngoja tuone kama ataendelea kuwika au ndio kaja na nguvu za soda
     
  9. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh Mwaikimba amerudi kwa kasi kidogo afunge lingine ila mwamuzi anasema ni offside dah
     
  10. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kili Stars wanashambulia sana kupitia Mrisho Ngassa anayewasumbua sana ila defense yam Kenya iko makini na kuondosha hatari
     
  11. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Yes lete raha Kili Stars
     
  12. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dakika ni ya 30 so far bado tunaongoza 1-0
     
  13. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli timu inatia matumaini natumaini kama watakaza hivi hivi vijana wa Poulsen watafanya mambo kwenye CECAFA Chalenge
     
  14. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kwa kweli inabidi wajitahidi ili walau Poulsen nae aanze kuhesabu vichwa alivyonyoa
     
  15. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    inatia matumaini
     
  16. i

    ifolako Member

    #16
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpira ni mapumziko Kilimanjaro stars 1 na Kenya 0
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    uwannja gani?
     
  18. i

    ifolako Member

    #18
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uhuru Stadium Dar es salaam
     
  19. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #19
    Nov 23, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kipindi cha pili kinaendaje au jamaa wamesharudisha
     
  20. Kilakshari

    Kilakshari JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2010
    Joined: Dec 13, 2008
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inafurahisha kama Kilimanjaro Stars inatia moyo. Ina kila sababu kulichukua kombe la challenge hasa kwasababu inacheza kwenye uwanja wake wa nyumbani ikiwa na msaada wa mashabiki wake. Poulsen alikuwa na wasiwasi na beki hasa beki wa kati, nyie mnaoona gemu mnaweza kutuambia beki kati ikoje?
     
Loading...