Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilimanjaro music award

Discussion in 'Entertainment' started by TIMING, Apr 5, 2009.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Jamani mnaangalia wasanii wetu leo?
     
  2. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Baadhi kwa mfano mimi siangalii, kunani huko?
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    zinatolewa zawadi leo tunaiga ya oscars etc... kila nyanja leo
     
  4. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mambo ya red capet? more news?
     
  5. M

    Maamuma JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 845
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimefurahi kwa Marehemu Salum Abdallah kupata tuzo. For us, old timers, ni faraja kubwa. The man did a great job, those good old days. Ama kweli 'old is gold'.
     
  6. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,598
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    Nimesikitika sana kumuona TID badala ya kuimba na kuwaburudisha mashabiki jamaa anaomba hela kwa kulazimisha
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Generally the award ceremony was very good ila nimekwazwa na political decisions za baadhi ya washindi... specifically Keysha; I am tempted kuamini kwamba ndugu zetu wanatumika kama tools for some organizers to gain political or social platforms. Sikumbuki lini Keysha alitoma mwimbo wa mwisho na nakumbuka for the whole of 2008 and first quarter of 2009 baadhi ya akina dada walikuwa wazuri sana na si Keysha

    DON'T GET ME WRONG [I KNOW THE SENSITIVITY BEHIND] BUT ITS TIME WE CHANGE OUR ATTITUDE... lets not use other people to gain cheap sentiments and popularity

    Pia kuna baadhi ya vijana hawakujiandaa kuongea kwenye stage

    THT = funika bovu!!!!!!!!!!!!
     
  8. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,598
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    Binafsi nilifurahishwa na perfomance ya BANANA,AY,NAMELESS,BLU3 na THT
    Kuhusu matokeo kila mwaka wanachemka Dogo Mfaume alitakiwa ashinde tuzo zaidi ya moja
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    True that Mkuu.... dont forget Chiddy Benz antics.. he has that mouth to play maa'an!!

    Overall performance was better than last year, but several artistes were absent which is a sign of something burning

    KAZI ZA DUKANI ZINALIPA... ILA UNAAMBIWA CHUNGA MKEO ASIJE AKALALA KWENYE MAJANI!!!
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Apr 6, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    kaam ilivyotgemewa iliboa wengine na sie aaah mambo mswano.......
    [​IMG]

    napendekeza coca cola,pepsi,banana wine nao wawe na awards zao....mambo haya yawe kila weekend

    [​IMG]
    Masha'allah
     

    Attached Files:

    • kill.JPG
      kill.JPG
      File size:
      63.4 KB
      Views:
      119
    • mhh.JPG
      mhh.JPG
      File size:
      64.2 KB
      Views:
      228
  11. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #11
    Apr 6, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Nimeona pics kwa Michu, nimefurahi Mwasiti kapata tuzo wimbo wake nalivua pendo mzuri sana halafu THT anawakilisha vizuri binti huyo pia Ngwear kwa wimbo wake Masela maana alipoa sana.

    Yo Yo, Angeris hakupata tuzo ya klm?
     
  12. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mimi nilimpa tuzo zooote.....aisee kutoa kiwanja na nyumba ya kinyerezi sioni taabu kwa haka ka angeris.....
     
  13. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Ingependeza uwe meneja wake na kumuinua zaidi kimuziki,mara ya kwanza nilimwona BSS anatokea A-town!..

    Big up to Chidi Benz,kaka ana sauti nzito na nzuri. Collabo yake na Mwasiti kwenye 'Hao' ni safi halafu na kwenye 'Bado umenuna' kashirikishwa na Marlaw.
     
  14. k

    kiricho New Member

    #14
    Apr 7, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    ni kweli chidi yupo poa,lakini hakustahili kupata tuzo aliyoipata kwenye kili mara hii,amebebwa waziwazi
     
Loading...