Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilimanjaro kempinski usiku na mchana

Discussion in 'Jamii Photos' started by NDINDA, Jun 16, 2011.

  1. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,059
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
  2. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,064
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Hotel nzuri lakini kwa ukubwa wa hiyo hotel wangetafuta GYM designer, it looks more like lounge.
     
  3. N

    Ngoswe11 Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah kitu imetulia sana hii
     
  4. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Acheni kukurupuka uliza Wazawa ndani ambao ni wafanyakazi wanafaidi nini?
     
  5. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,059
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    wazawa ndani wanafaidi elimu wanayopata kwa wanaowamanage ambao wengi ni wageni, askuambie mtu katika hospitality industry unyenyekevu kwa mteja unaotakiwa mbogo wa kawaida bado sana kuufikia, angalia uwanja wa ndege, wafanyakazi wana nyodo utafikiri wapo majumbani kwao, wakati katika maeneo mengine watu wanajifunza hadi jinsi ya kutabasamu mbele ya mgeni, nilikua pale mwaka jana brother wangu ni mlinzi kk security pale , nilipita mlango wa nyumba kwenda kuonya macho mpaka kwele level 8, baa matata kule juu, hayo hapo chini kabisa kulikua na mfanyakazi mgeni, yaani management toka level ya chini ni mgeni, je ina maana watanzania wanaonewa kwa kutopewa kazi au ni kwamba hawawezi au hawapendi wenyewe? niliona wafanyakazi wengi si wazawa, ila pamoja na kuwa mimi sikua mgeni pale ila tuu nimeenda kutembelea, nilikaribishwa kila eneo kupiga picha bila tatizo , kumtosheleza (satisfyi customer)mteja katika hospitality industry or service industry ni vigumu mno kwani kufanya experience yake iwe imetoshelezwa kunaanzia mbali sana, mfano mgeni huyu amakua katika huduma nzuri toka alipotoka ila tu akikumbana na kakitu kadogo tu kanawaweza kuharibu experience yake yote ya safari, hivyo basi unyenyekevu kwa wafanyakazi kwa mgeni ni lazima uzingatie mambo mengi, ndandhani hao wafanyakazi wasio wazawa wanawafunza chochote wazawa, na ipo siku wazawa watakomaa na hawatohitaji wageni tena kufanya kazi ambazo wanaweza kufanya au ambazo ni lazima wazawa wafanye, kusimamia wafanya usafi na wabeba mizigo hawahitaji mgeni ila alikuwepo , nina experience, maoni hapo juu ni IMO
     
  6. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kaka sekta ya utalii si kazi rahisi! Wabongo wanapenda sana kulalamika, lakini bado hawapo tayari kufanya kazi! Kufanya kazi ni kazi sana! Kunahitaji ufanye kazi kwanza ya kuweza kufanya kazi, hasa hizi kazi za hospitality!
     
  7. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,541
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    ulitaka iwe gesti??
     
  8. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,059
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    mkuu hapa umenena
     
  9. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Vipi unafanya kazi humo? I run a small lodge, WABONGO WENGI WANADHARAU, WALALAMISHI, NI WEZI.
     
  10. b

    baba koku JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Wazawa wako wengi pale.Hata vyakula vingi ni vya kitanzania kama ugali, kisanvu, dagaa wa kigoma. Actually suppliers wao karibu wote ni Watz.
     
  11. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hapo mahali Reginald Mengi anapaogopa kama Ukoma,
     
  12. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,059
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    kwa nini mkuu?
     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,342
    Likes Received: 9,031
    Trophy Points: 280
    Halafu uliiona hiyo Hoteli ilivyokuwa ya umma wakati wa nyerere, nyang'anyang'a, unapishana na panya buku Simba Grill. Zee lile limejuwa kuiuwa nchi.
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Mengi si walimchakachua kwenye mchakato wa kuinunua,ana machungu sana.Lakini angemudu?
     
  15. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,059
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    oh , nimekupata mkuu
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,342
    Likes Received: 9,031
    Trophy Points: 280
    Si aling'ang'ania apewe yeye.
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,342
    Likes Received: 9,031
    Trophy Points: 280
    Hakuchakachuliwa alikuwa hana vigezo.
     
  18. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #18
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Zamani kempiski ni kali zaidi ya hii
     
  19. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Acha vyote hiyo camera iliyotumika kupiga hizi picha nadhani ni ghali sana kwa resolution hii hiyo kamera natamani ingekuwa yangu kwani hata uchafu unageuzwa maua.
     
  20. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Uzawa si kigezo?
     
Loading...