Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilimanjaro airport bado inamilikiwa na mama mkapa??

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Pdidy, Mar 10, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Wapendwa nimeona niulize leo hivi huyu mama bado anamiliki hiki kiwanja jamani
    nakumbuka enzi za mumewe madarakani alichukua hisa nyingi tu za kilimanjaro airport
    na kufikia kumilikishwa kila kitu huku wakilipa ati million moja na nusu kwa mwezi
    sijui laana ngapi atazipata huyu mama nahisi un accountable
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hapana broda...Kwa sasa by 100% shares ni mali ya serikali, japo bado makabidhiano rasmi kuki'entrust kwa TAA!
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Afadhali jamani afadhaali tunapumua mi hii nkataba yake ilinifanya niende haja siku hiyo kufika nikasikia maji yanatoka nikachekuna bomba la dawasco la hasha kumbe ni mharisho wa shock
     
  4. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mwanzo kulikuwa na wabia wa3 or more kampuni moja ya Kingereza, South Africa na ya kibongo (Inter Consult) ambayo inamilikiwa na kina Felix Mosha. Sasa sijui mama aliingia kupitia umbrella ipi. Though kama alivyosema PJ kwamba serikali ili repossess shares zato. However when it comes to perfromance is still very poor and I am not sure if the management KNOWS how to make the Airport busy.
     
Loading...