Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilichotokea Igunga kinasikitisha

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Lutala, Oct 5, 2011.

  1. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli huu sasa ni uchokozi. Mie simo
     

    Attached Files:

  2. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mhhhhhhhhhhhhhhhh...
     
  3. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nadhani jamaa wanajiandaa kutoa tamko
     
  4. l

    luckman JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Waandishi wa habari wana sehem kubwa ya kuvuruga amani! Mfn wa hii katuni, mtu na akili zake atawezaje kuweka hum hali vyama jumla vilikuwa zaidi ya sita?why cdm vs ccm alafu cuf ndo kambeba ccm?huu ni uchochezi wa hali ya juu sana!kama tendwa yupo lazima aseme maana yake ni nini hii!
     
  5. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tendwa hawezi kuweka lijisura lake humu, hana jipya kibaraka wa Magamba. Aliniuzi pale alipomtetea mkuu wa Wilaya ya Igunga eti alikuwa sahihi. Damn.
     
  6. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,987
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    this is just a cartoon and needs you to think beyond what you hear/see instead of concluding! It is 'King Kinya's' perception on what went on in Igunga and is not subjected to the criticism you are rising!
    Luckman, you are created rich, pse, think, think, think!!!!
    ...what have you commented on Aden Rage's act of appearing with a gun in public!?:
     
  7. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huu sasa ni uchokozi....hata mimi sipo
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  9. T

    Thesi JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hiyo katuni inaelezea ukweli halisi kilichotokea Igunga. Cuf kwa kudhamiria au kutodhamiria wameibeba CCM. Katika visa ambavo CDM walikuwa wanaundiwa na CCM kuwachafua Cuf walikuwa firimbi kueneza uongo huo. Hata karata mbaya sana ya udini ilipotumiwa na CCM kuwachafua CDM Cuf walikuwa waitikiaji hivo mtu kuchora hiyo picha hajakosea. Cuf wasifikiri kuwachafua CDM hasa kwa wale wanaowaunga mkono ambao wengi wao ni waislam kuipakazia uwongo wa mchana chama kipenzi cha watanzania hailipi kisiasa badala yake jamii inawachukulia kuwa ni vibaraka wA CCM. wajiangalie upya.
     
  10. l

    luckman JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Lukindo, we are learning from examples, its absolutely true on what i said, we have seen a number of comflicts in africa and all over th world, media seems to be a problem, even if u have ur own perception but u have to look at ur position, ur image and coverage, ;look on the impact of it, rumours rised already in the street that cuf is financed by ccm, when ordinary citizen hear such kind of story and look on the said cartoon do u think he will hestate to draw the bottom line??
     
  11. d

    dr. gracemary Member

    #11
    Oct 5, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si nilisikia kuwa hata chopa walipewa na ccm? ni marafiki ama ni wana ndoa?
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,671
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Mmmh!! Sina la kuongea..
     
  13. Wang'wise

    Wang'wise JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    CDM kazeni buti tu, 2015 hali itakua nzuri watu wanazidi kuamka
     
  14. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Agrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
     
  15. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2011
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 737
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    To know the truth (often times) one needs the third eye and a critical mind.....
     
Loading...