Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilichopo sasa ni utulivu au amani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mgen, Feb 3, 2011.

  1. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,810
    Likes Received: 976
    Trophy Points: 280
    Wanangu kisu kimefika kwenye mfupa huku USWAZI
    Mwisho wa mwezi umepita na sasa kukopa tena Gengeni dukani kumeanza.

    Muarubaini ulio jirani umechunwa ngozi kutibu magonjwa arubaini na miti mingine km mjengaua mpera haija salimika. Dawa za hospitali ni stori.

    Buku inaachwa nyumbani kwa mamaa asubuhi eti fanya maarifa, ana watoto watatu baba anarudi jioni mikono mitupu naye anadai ubwabwa mboga tatu na chenji akashushie robo gongo

    Watoto wamejazana nyumbani kwa baba x wanadai sembe kama baba yao! Na hawakosei muda! wanyime uone utaimbwa Mpaka mkoleni.

    Kila kukicha tembele nyanya masalo na dagaa chiliusungu.
    Jirani muda mrefu hajala nyama usiku anaota anakula nyama katafuna godoro sio mashara.

    Subiri Sasa ukifa kaburi la mshikaki sanda kiroba.
    AMANI AU UTULIVU(ffu)?
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Nadhani ni ukimya tu but watu tuna hasira dunia nzima!
     
Loading...