Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilichojiri viwanja vya Mabibo - kongamano la vijana wa CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FredKavishe, Jan 22, 2011.

  1. F

    FredKavishe Verified User

    #1
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Napenda kufahumu kinachoendelea nilisikia linaanza saa saba mchana
     
  2. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa wadau msisahau kutujuza,tunasubiri kwa hamu...
     
  3. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ni sehemu gani, pale nje au ni ndani?
     
  4. F

    FredKavishe Verified User

    #4
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nadhani itakuwa nje viwanja vya mkapa mabibo
     
  5. Kagemro

    Kagemro JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mpaka sasa naambiwa kuna watu zaidi ya 3000 na bado watu wanazidi kuja.watoa mada wote wameshawasili na ratiba inaanza
     
  6. F

    FredKavishe Verified User

    #6
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    endelea kutujuza usichoke
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Jan 22, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Good! endeleeni kutujuza mlioko huko!
     
  8. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Safi sana :A S-fire1:
     
  9. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kongamano la nn? Na kwa ajili gani? Watoa mada ni watu gani
     
  10. N

    Nsengimana Member

    #10
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo nimefika eneo la tukio,mh.Marando anamwaga sumu kwa vijana,karibuni ambao hamjafika.
     
  11. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    tupe yanayojiri huko
     
  12. Jidundufila

    Jidundufila Member

    #12
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Marando amemaliza kumwaga sera. vijana wanasoma risala
     
  13. Jidundufila

    Jidundufila Member

    #13
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kitila nkumbo anamkaribisha mgeni rasimi
     
  14. Taluma

    Taluma Senior Member

    #14
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mh. Mrando kasema nini in brief?
     
  15. Kiresua

    Kiresua JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 1,195
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    niko njiani, sijui nitawah?
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Nashangaa watu walioko huko hawasemi kitu...Mnafanya nini sasa?
     
  17. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ukifika usijisahau tupatie na sisi yanayojiri
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kongamano litakuwa la maana sana kama mtaweka hadharani mnachosikia na kuona...!
     
  19. Jidundufila

    Jidundufila Member

    #19
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Vijana 300 waliojiunga ndani ya wiki moja wanakabidhiwa kadi zao
     
  20. N

    Nsengimana Member

    #20
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Marando amechambua madhaifu ya katiba yetu mbovu,wakati huohuo akatudokeza baadhi ya vifungu vya katiba ya wenzetu wa kenya just kama kutuhamasisha,kwa kweli watu wameguswa na wengi wamepiga kelele"tuvicopy na tupaste vyote"
     
Loading...