Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilichofanyika ni kuweka siagi juu ya mkate, lakini mkate ni uleule-DR SLAA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, May 5, 2012.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Anasema japo mawaziri wanabadilishwa kama kubadili mashati,lakini hategemei kitu kipya.Maana tatizo ni mfumo na si kingine.
    Sosi:cloudsfm.
     
  2. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Yawezekana ! Hata baada ya E. Lowassa kujiuzuru, kwani wale mawaziri wapya walifanya mazuri yapi ktk maendeleo ya nchi yetu?
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Namskia mrema nae anasema ishu c kubadil mawazi 6,ishu ni kutatua kero,kuleta mabadiliko ya maisha ya watu si vinginevyo,
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    January:'nimefarijika kuchaguliwa lakini changam0to ni nyingi,najua tatizo ni gharama za sim kubwa,tatzo la ubora wa mtandao,ntajtaid mawasiliano yawe haki ya mtanzania'
     
Loading...