Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilicho nyuma ya madaktari kuomba radhi ni maagizo toka juu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Sep 18, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,118
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Habari toka Ikulu zinasema kuwa mara baada ya tume ya usuluhishi kwenda kutafuta muafaka wa mgomo wa madaktari na namna ya kutekeleza kama ilivyo amuliwa na mahakama ya kazi. Mh Jk alitoa dukuduku lake la moyoni na akawaambia yafuatayo kama wanaipenda kazi na nchi kwa ujumla.

    1. Warudi kwa namna ileile walivyotangaza mgomo warudi na waombe radhi kwa kutumia njia ile ile waliotumia kutangaza mgomo.

    2. Katika kutangaza kutojihusisha na mgomo wawataje walio watuma kufanya mgomo. ( Mpaka leo CHADEMA ndo wanajulikana ndio walio sababisha mgomo.

    3. Wakiri kuwa wao ndo wakosefu na sio serikali kama walivyokuwa wanadai

    Kila mwananchi kwa akili zake changanya na tukio zima la mgomo na tafakari
     
  2. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Waliotangaza ni madaktari njaazz
     
  3. k

    kilaboy Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hilo la Chadema kuhusika umelisema wewe
     
  4. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Wanataka kutuaminisha kuwa walifanya mgomo kwa bahati mbaya, je, waliyokuwa wanayadai yalikuwa ya uongo? je, ni kweli huduma za afya kwenye vituo vya serikali imekuwa nzuri?

    Waende zao, kujibembeleza kwa Jk kumewashushia heshima, walikuwa mfano katika kutetea haki zao lakini wamejishusha chini, bado inakuwa hakuna aliyevunja rekodi ya TANESCO kipindi hicho ilitaka kubinafsishwa.
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,064
    Trophy Points: 280
    Hilo la kuwalazimisha kusema ni CDM hapo ni kuwaonea kabisa!kwa nini kila kitu wanasema CDM?kwani ma Dr wote wanashikiwa akili zao na CDM?hilo ni dhaifu.
     
  6. B

    Bubona JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Njaa ni mbaya sana....!!!
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,889
    Likes Received: 5,316
    Trophy Points: 280
    Cdm wanahusika vip kwenye mgomo jaribu kufafanua vizuri, maana naona kama kila mtu ana jaribu kunogesha habari yake kwa kutaja cdm.
     
  8. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,118
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Kama hutaki acha
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Hakuna kitu kibaya sana kama mwanadamu asiyeheshimu dhamiri yake...
     
  10. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    [/QUOTE]

    JK hoyee! JK Hoyee, safi sana JK, walijaribu madaktari wameshindwa, wamejaribu walimu wameshindwa, nani sasa ataweza? JK hoyee!
     
  11. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,634
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    ....[/QUOTE]

    Hawa madaktari ni hopeless,, bure kabisa. sasa interns walikuwa wanafuata mkumbo na si kwa akili zao. Ina maana walichokuwa wanadai sio haki, HOPELESS! Majidai yao ya UDAKTARI" yanawaaibisha mbele ya wanaharakati! Sasa wawalipe elfu 50 kwa mweiz si wameapa hawatagoma. She...z..
     
  12. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    wamepewa shilingi ngapi kutoa tamko la kisaliti namna hiyo..na tusiwasikie tena wakilialia..njaa bwana
     
  13. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nijua tu kuna kitu nyuma yake kwa maslai wa watawala na sio wananchi. Wadanganyika.
     
  14. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Puuzia mbali madai yao, je vifaa vya kazi na dawa zimeshaletwa? kwani hivyo vinatuhusu Watanzania tusio na uwezo wa kupeleka wagöjwa India.

    Vinginevyo hata madaktari ni wasaliti kwa Watanzania kwa maana wameungana na watawala kutowajali Watanzania ila maslahi yao kwanza.
     
  15. s

    sambu JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 202
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Tusiwashambulie madaktari. Ni busara na uungwana kuomba radhi. Watanzania tunajua mazingira mazima ya mgogoro huo.

    Vilevile serikali pamoja na Rais nao wawe waungwana. Tension iondoke, kila mtu arudi kwenye ofisi yake atafakari upya maisha ya Mtanzania na maendeleo ya afya zetu na kuya address huku akimuogopa mwenyezi Mungu. Tanzania ni yetu sote na tusigombee fito kujenga nyumba yetu. Mungu Ibariki tanzania
    .
     
  16. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,426
    Likes Received: 13,435
    Trophy Points: 280
    [/QUOTE]

    Usijipe moyo kumbukuka nafsi zao zimejaa fedheha na hudhuni kutokana na jinsi serikali yao inavyowatesa.

    Kilichopo moyoni mwao kitajidhihirisha 2015.Wananyenyekea si kwa kupenda wala kutumwa na dhamira zao bali ni kwa kuwa hawana jinsi kwani Jk kashika mpini na wao wameshika kwenye makali.Hata hivyo,ubabe wa Jk ni wa muda tu kwani 2015 sio mbali.

    Mwisho ukumbuke kuwa CCM ikitoka madarakani hata Jk nae hatakuwa salama.

    Kumbuka orodha ya waliotajwa kuficha mabilioni uswisi.
     
  17. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,052
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    haaswaa mkuu!
     
  18. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Kwa nchi kama Tanzania kazi ya udaktari ni wito lakini kwa jinsi nyingine ni utumwa, unataabika miaka nenda rudi lakini malipo yake ni kiduchu na mbaya zaidi husimamiwa na serikali.
     
  19. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,052
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    wanafiki
     
  20. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    JK hoyee! JK Hoyee, safi sana JK, walijaribu madaktari wameshindwa, wamejaribu walimu wameshindwa, nani sasa ataweza? JK hoyee![/QUOTE]

    Unashangilia Kifo cha CCM mkuu. nadhani TIMAMU yako imepungua
     
Loading...