Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kili music

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Abbasy, Mar 27, 2011.

  1. Abbasy

    Abbasy Senior Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    twenty percent anatisha tano kwa mpigo ila ni halali kwa nyimbo anazoimba ukiachalia mbali wabana pua mapenzi mda wote,kuuza sura na kulamba lips
     
  2. Mosskiss

    Mosskiss Senior Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ndo maana yake,, sijui sharo baro chali tupa kule watu tunataka vionjo vya nyumbani allllah!!!! 20% mia.
     
  3. l

    lasix JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    jamaa ametisha mwanzo mwisho,namkubali sana tu
     
  4. markach

    markach Senior Member

    #4
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 122
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jamaa noma. Amedhiirisha ya kwamba ukifanya kazi nzuri itaonekana tu hata watu wabane kiasi gani
     
  5. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    halali yake kabisa aisee! sema kill wamechemsha sana kwenye Shangazi yake Mpoki ..ule upuuzi aloimba unaweza kuulinganisha na tungo za Mpoto kweli?
    :tongue:
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Sio Kill ni watanzania hao....hii ni kuonyesha namna ambavyo watanzania hatupo makini na mambo ya msingi yanayo-determine maisha yetu......
     
Loading...