Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kili Music Awards 2011

Discussion in 'Entertainment' started by donlucchese, Mar 26, 2011.

  1. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,008
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    Unafkiri ni kina nani wataibuka vinara?

    UPDATES:

    20% kashinda tuzo 5 kwa mpigo!
     
  2. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wasanii wote wa THT wataibuka vinara sababu ya Kina Kavishe wana waabudu kina Ruge. Unadhani mtuwa kijini kama Kavishe kaja mjini halafu kukaa table moja na Ruge unadhani jama hajaona kaukata? .tuone uchakachuaji utakavyo tawala .
     
  3. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,008
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    Ila maneno yako ya kweli,cku hz wanachakachua sana
     
  4. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Naona ITV wanaonesha live............Ila picha zimefifia ile mbaya
     
  5. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Wimbo bora wa Asili tuzo imekwenda kwa SHANGAZI wa Mpoki.........

    Ukisikia Ujinga wa tuzo hizi ndio huu....dah
     
  6. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #6
    Mar 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wimbo Bora wa Kiswahili kwa Band ni upi mkuu?
     
  7. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa wapuuzi sijapata kuona...........wimbo wa SHANGAZI!!!!!!!!!!!!..... My foot, eti Mpoki kawashinda Mpoto (Adella), Off Side Trick na Bi Kidude (Ahmada), Mataluma (Kariakoo) na Kimbelembelea
     
  8. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #8
    Mar 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Nilitarajia aidha Adela au Kariakoo mmojawapo unyakue zawadi. Ya Mpoki imenichekesha
     
  9. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Wimbo Bora wa Kiswahili-Bendi ulioshinda ni;

    SHIKA USHIKAPO-MAPACHA WATATU
     
  10. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Mwenyewe nimecheka hapa mpaka basi
     
  11. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #11
    Mar 26, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Tujadili mambo ya maana achana na hawa "VISHOIA".
     
  12. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #12
    Mar 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Sasa nami naangalia... Wimbo wa Taarabu naamini atashinda mwenye wimbo wa MAMA NIPE RADHI
     
  13. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Wimbo Bora wa TAARAB ulioshinda ni;

    wimbo wa JAHAZI MODERN Taarab,sijausikia jina
     
  14. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #14
    Mar 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Jahazi Modern Taarab sijajua ni wimbo gani, taarabu imeniacha kando
     
  15. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Hajashinda mkuu,mi mwenyewe nilijua ndo utashinda wimbo huo wa ISHA na mamaye RUKIA lakini eti wamempa mzoefu Mzee Yusuph na JAHAZI yake....lol
     
  16. m

    matambo JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wimbo wa jahazi ulioshinda ni my valentine

    huu hauna shaka binafsi naamini unastahili sana tu kushinda

    ila maneno ya mzee yusuph akipokea tuzo yameniacha nikitafakari maana yake, amesema ANAEOMBA CHUMVI,HUOMBEA MBOGA YAKE

    HAKUSEMA LOLOTE JUU YA NSIBA WA WANAMUZIKI WENZIE NA MIND YOU WENGI WA HAO WALIOFARIKI WALITOKA KWAKE
    MAY BE HAMAANISHI HAYO
     
  17. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Wasanii hawa wa BONGOFLEVA ni BURE kabisa......Hawawezi kuimba 'live' hata kidogo
     
  18. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2011
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Huyu bwana mdogo DIAMOND anahema mpaka anatia huruma................Hawezi kuimba kwa kupigiwa vifaa moja kwa moja yaani
     
  19. m

    matambo JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mbona sauti kwa tv zinafade sana? Mpaka ladha flan inakosekana

    ukijumlisha mc wenyewe wanakosa mvuto na tuzo kwenda kusikostahili kama ile ya mpoki basi tuzo zimeanza kwa dullness
     
  20. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    bongo fleva hii ndo weakness yao-naona hata pumzi ya kuimba hawana
     
Loading...