Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kili music award-2009

Discussion in 'Entertainment' started by Belo, Mar 18, 2009.

  1. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #1
    Mar 18, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,570
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Hatimaye wasanii wanowania tuzo za muziki za Kilimanjaro(KILI MUSIC AWARD )wametajwa

    MWIMBAJI BORA WA KIKE
    VUMILIA
    LADY JAYDEE
    MWASITI
    KEISHA
    ISHA RAMADHANI

    MWIMBAJI BORA WA KIUME
    MATONYA
    MAKAMUA
    M. B. DOGG
    HAMMER Q
    Q. JAY

    ALBAMU BORA YA TARAAB
    V. I.P – Jahazi Modern Tarab
    WHY – T. O. T
    MWANAMKE HULKA - East Africa Melody
    KITU MAPENZI - Dar ModernTaraab

    WIMBO BORA WA TARAAB
    V. I .P Jahazi Modern Taraab
    WHY – T. O. T
    MWANAMKE HULKA - East African Melody
    MWANAMKE MVUTO New Zanzibar Taraab
    YA WENZENU MIDOMONI - Jahazi Modern Taraab

    WIMBO WA MWAKA
    TABASAMU–Mr Blue ft Steve
    ANITA - Matonya ft Lady Jaydee
    DAR MPAKA MORO - T. M. K Family
    V. I. P - Jahazi Modern Tarabu
    NZELA - Banana Zoro & B. Band

    WIMBO BORA WA KISWAHILI (Bendi)
    SUMU YA MAPENZI - African Stars
    HESHIMA KWA MWANMKE - FM Academia
    SUPU UMEITIA NAZI - D. D. C Mlimani Park
    SAFARI SIYO KIFO - Akudo Impact
    MKONO SHAVUNI - Vibration Sound

    ALBAMU BORA YA KISWAHILI ( Bendi)
    PEKECHA PEKECHA - Akudo Impact
    NYUMBA YA URITHI - Double M. Sound
    ULIMWENGU - J. K. T Band

    WIMBO BORA WA R ‘n'B
    NATAMANI - M.B Dogg
    NEILA - Tundaman
    ZAMU YANGU- Sarah
    NATAMANI Q. Jay na Makamua ft Joslin
    USINIACHE - Spark ft Chid Benz

    WIMBO BORA WA ASILI YA KITANZANIA
    DELA DELA- Che Mundugwao & Mbeya Arts
    KATAA UNYANYASAJI WA KIJINSIA - Maringo Group
    KWETU SEREMA UKEREWE- Maringo Group
    KAZI YA DUKANI - Dogo Mfaume

    ALBAMU BORA YA ASILI YA KITANZANIA
    DELA DELA - Che Mundugwao & Mbega Arts

    WIMBO BORA WA HIP HOP
    BADO NIPO NIPO - Mwana F. A
    NIPE DEAL - Mangwea ft Dark Master
    NGOMA ITAMBAE - Chid Benz
    SIMTOMSAHAU - Kigwema ft Marlaw
    NAKUITA NJOO - Prof Jay ft Nyashinsky

    WIMBO BORA WA REGGAE / RAGGA
    TUTAONANA WABAYA- Q . Chief
    MAMA NEEMA- 20%
    RIPOTI - Tunda man
    DUDE LA KIMATAIFA - Chege
    TAXI BUBU - Matonya

    MSANII BORA WA RAP
    MANGWEA
    FID Q
    CHIDI BENZ
    MWANA F.A
    WITNESS

    WIMBO BORA WA AFRICA MASHARIKI
    SWEET LOVE -Wahu(Kenya)
    TI – CHI -Ken Raz(Kenya)
    ZUWENA - Wezzre(Uganda)
    SIRIMBA -Ngoni ft Lady Jadee ( Uganda)
    SALARY -Nameless(Kenya)


    MTUNZI BORA WA MUZIKI

    MZEE YUSUPH
    KARAMA LEGESU
    M. B DOGG
    LADY JADEE
    MATONYA

    MTAYARISHAJI BORA WA NYIMBO
    AMBROSS A.K.A DUNGA
    LAMAR
    MARCO CHALI
    HAMIE B
    MAN WALTER

    MWANDIKAJI BORA WA NYIMBO
    PROFESOR JAY
    MATONYA
    MWANA F.A
    LADY JAYDEE


    WIMBO BORA WA ZOUK
    NAOMBA UMWAMBIE - Kalunde Band
    AWENA- Kassim
    NALIVUA PENDO - Mwasiti
    KARIM- Ally Kibba
    LONELY- Q Jay


    MTAYARISHAJI BORA WA VIDEO
    VISUAL LAB
    KALLAGHE PRODUCTION
    MAUJANJA SUPPLIER
    EMPTY SOULS
    OUTCOME PRODUCTION

    WIMBO BORA WA KUSHIRIKIANA (kolabo)
    GOODBYE - Chege ft Q Chief
    ANITA - Matonya ft Lady Jaydee
    NATAMANI–Q, Jay, Makamua ft Joslin
    SINTOMSAHAU- Kigwema ft Marlaw
    NAKUITA NJOO –Prof Jay ft Nyashinsky
     
  2. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,570
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa kila mwaka wanachemka mi nadhani huyo DOGO MFAUME anastahili kuwania tuzo 4
     
  3. edwinito

    edwinito Senior Member

    #3
    Mar 18, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tungo 4 zipi? Halafu hiyo kazi ya dukani kweli ni asili ya TZ??
     
  4. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Kwani mchiriku una asili ya wapi???,naomba unieleweshe hapa mkuu
     
  5. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Bora huyu jamaa yumo, nilimshauri Yo Yo awasiliane naye ili apate mbinu za kuwa tajiri.
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Du! wewe kiboko, tuzo nne sio tungo nne, halafu mchiriku ndio asili yetu haswa nashangaa unapo uliza kama mchiriku unaasili ya TZ wakati kwenye hizo tuzo kuna categories hadi za hip hop na R&B sijui hizi kwako ni za ki TZ. Dogo mfaume alistahili kushindania wimbo bora wa mwaka, muimbaji wa kiume, mtunzi bora na kama wangeweka category ya muziki wa asili. Halafu mbona wimbo kama Habari ndio hiyo haupo hata kwenye nominations wakati ndio wimbo uliopata air play kubwa sana tangu June hadi January?
     
  7. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ni lini hii kili?
     
  8. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hivi awena ya kasim ni zouk? haaa i didnt know! eti jamani?
     
  9. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,570
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Huyu Lady Jay Dee kila mwaka lazima awe nominated kwenye hizi tuzo hata kama asipotoa wimbo
     
  10. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,570
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Mkubwa asante kwa kunisadia
     
  11. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    hizi awards hazieleweki eleweki......tz bwana kila kitu magirini Dj JD na grouo lake wamekaa ndio wakaja na list hii?
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Burn am missin your avatar!
     
  13. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,570
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Jamaa naona kasusa baada ya watu kupiga kelele au labda anatafuta nyingine
     
  14. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Pamoja sana. Nadhani kunahitajika kitu kifanyike juu ya hawa waandaji wa tuzo hizi kwani kila mwaka zinazidi kupoteza maana na hii ni hatari kwa maendeleo ya tasnia ya muziki. Kuna haja ya kupanua dhana ya ufisadi hadi kwenye sekta nyingine kama sanaa na michezo.Kili awards ni ufisadi ulio dhahili kabisa unaofanywa na BASATA na hao wengine.Wakiachwa waendelee tutakuja kusikia ya akina Mintanga na huku.
     
  15. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hapana wakuu mimi si wa kususa hata kidogo ila hata hapa kuna ufisadi mkubwa sana yaani nimefanyiwa kitu mbaya na avatar yangu. Jamaa wakishirikiana na mama mmoja wameondoa avatar yangu pia wameninyima hata fursa ya kuona avatar nyingine. Tukisema nchi imechafuka nadhani mnapata picha sasa hawa jamaa wameninyima freedom of expression lakini wao ndio wanajifanya wapo katika safu ya mbele katika mapambano ya ufisadi.Mafisadi wakubwa ndio hao hao kumnyima mtu uhuru wa kujieleza ni ufisadi zaidi ya hata wa huyo RA, EL, BMW na wengine. Na hakika wataumbuka siku moja.Masanilo Pammojah sana.
     
  16. A

    Audax JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2009
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ahahahahaaa,wakuu hiyo ya jd na mimi nimeshangaa,mimi nilitegemea kwenye nyimbo za asili nikute nyimbo za makabila tofauti!! Alafu hawa watu mbona kila mwaka ni tuzo za waimbaji wa bongo flavour tu!! Hamana sanaa nyingine amabzo wanaweza kutoa tuzo? Alafu lady jadee wanamuwekea nafasi kubwa ya kushida,katokea mara kibao tu!! Huyo kaishatoka,mimi nilitegemea wangeweka wanmuziki wapya ili kuwainua kimziki!!
     
Loading...