Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kili beer VS Kili marathon

Discussion in 'Sports' started by Eeka Mangi, Feb 28, 2011.

  1. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kili Marathon ya 9 tumeshuhudia jana tena Watanzania wanaondoka mikono tupu tufanyeje. Je ni sawa ama nini kifanyike.
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    mkuu huwezi kushindana na wenzako wakenya wanaofanya mazoezi....sisi kila jioni twala kitimoto na beer wapi na wapi?.....tujaribu draft au karata
     
  3. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na wewe lakini hata wao huwa wanakunywa. Kuna tatizo zaidi ya hilo. Tukiondoa ukiritimba wanaweza kufanya vizuri zaidi.
    Mfano: niliongea na wachezaji toka CCP moshi, wengi wao ni wanariadha wazuri sana lakini hawapati muda wa kufanya mazoezi. Utakuta mtu aling'ara kwenye mashindano fulani halafu viongozi wa jeshi wanawachukua kuwapa ajira. Wakishaajiriwa tu sheria za jeshi palepale. Unapelekwa lindoni wakati wa ratiba ya michezo. Unategema huyu mtu atakuwaje. Anaweza kweli kwenda lindoni na wakati huo huo kufanya zoezi? Hata ruksa za kushiriki mashindano ya kimataifa huwa ni shida kwao!
     
  4. b

    babacollins JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hatujui tunachokifanya wala hatujui tunachokitaka kwa hiyo hapa tulipo hatujui tupo wapi tunaenda mbele au tuna rudi nyuma yaani tumechanganyikiwa kila sekta sio riadha tu!!!!!
     
Loading...