Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilewo: Rais usisaini muswada wa sheria ni hatari ukisaini kuliko unavyodhani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwanamke1, Nov 24, 2011.

  1. m

    mwanamke1 Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KAMANDA WA CHADEMA DAR ES SALAAM AFUNGUKA KUHUSU MSWAADA WA MABADILIKO YA SHERIA YA KATIBA KWENYE WALL YAKE YA FB. HUKU ZITTO AKIFUNGUKA TWITTER.

    Harakati zozote zile zenye lengo moja la kujenga hufanikiwa, hakuna jambo lolote lile duniania lenye nia mbaya lilowahi kushinda ukweli. dhuluma, uonevu, majeshi, police, magereza, mabomu ya machozi, risasi za moto, havijawahi kushinda nguvu ya umma.

    Tukiungana pamoja tukasonga mbele pamoja watatupiga watatuonea watatuumiza lakini ipo siku ukweli utashinda. Rais usisaini mswaada huwo usiyozingatia matakwa ya wananchi urudishe bungeni urudi kwa wananchi. UKWELI SIKU ZOTE UTAENDELEA KUWA UKWELI NA ukweli utashinda.

    www.kilewo.wordpress.com

     
  2. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hayo ndio maneno Mkuu na kila mmoja wetu yopo bega kwa bega na ukweli huo.Shime wananchi UKWELI HAUFICHIKI UVUNGUNI KAMWE.Naunga hoja.:canada:
     
  3. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #3
    Nov 24, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    yes> huwo ndiyo ukweli nguvu zetu zisidharauliwe
     
  4. m

    mwanamke1 Member

    #4
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safii sana makamanda nyie mbele sisi nyuma mpaka kitakapo eleweka.
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kilewo uko sahihi Kamanda wangu! Nami nafsi yangu naunga hoja mkono 100% narudia tena ya kwmb naunga hoja mkono 100% na kama anataka kusain kwa kuwa yeye ni Rais aliyechaguliwa na WANAINCHI hakika nawambia hebu ajaribu atie sahihi yake na bila shaka atajua kilichomnyima kuku kukojoa. Tusubirie Ndg zangu!
     
  6. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kama anaweka sura yake ya everloughing kwenye mambo ya muhimu kwa nchi na kuyachekeachekea tuu kama ush*g* atashangaa kwenye swala hili...Hatichekicheki nae kama masaburi..Oooohooooo ..!!!:spy:
     
  7. S

    STIDE JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    "Eee Mwenyezi Mungu tusaidie, utuongoze sawa na mapenzi yako ktk ukombozi huu, utuepushe na hila za kishetani zinazojaribu kupingana nasi kutoka kwa watawala dharimu wa nchi hii.
    Tuongoze ktk kweli, tusimamie ktk kupigania haki yetu kutoka kwa wafuasi wa shetani!!"
    AMENI
     
  8. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ukweli haujifichi na ukilazimishwa baadae unalipiza kisasi.
     
  9. R

    Rutatinisibwa Member

    #9
    Nov 24, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 81
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Naunga mkono hoja! ila lawama ziwaendee washauri wa Rais hasa mwanasheria mkuu wa serikali maana ndiye aliyetufikisha hapa tulipo!
     
  10. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hii ni Mimba. Lazima mtoto azaliwe. Na naona kama uchungu unaongezeka
     
  11. n

    never JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kilewo: sasa utulie Dar es salaam utuongoze kudai haki zetu za msingi, Tunakuamini unaweza kutusaidia kufikisha ujumbe wetu kwa njia ya maandamano kaeni chini mpange mtuambie na sisi tutaungana na nyiye, yaani mikoani wanatushinda hatukubali na sisi tunataka maandamano usipofanya hivyo tutamuomba Dr slaa akulazimishe.
     
  12. m

    mwanamke1 Member

    #12
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii imekaa vizuri
     
  13. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hivi huyu Kileo ni nani mpaka amtie vishio kwa rais wetu Mpendwa??Mi nasema haya mambo tuyapeleke taratibu ili kuwa na muafaka siyo kila kukicha vitisho jamani Amani tuliyonayo ina gharama kubwa kuliko mnavyofikili
     
  14. S

    STIDE JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Duh!! Ama kweli wewe ni MATOPE!! Napenda sana comment zako!!
     
  15. m

    mwanamke1 Member

    #15
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni Mtanzania mwenye akili timamu na anaye amini kupitia Dhana ya ukweli na uwazi uoga kwake ni dhambi kubwa sana kuliko kifo.
     
  16. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Hii mimba ishatimiza miezi nane na siku thelathini, tunangoja mtoto azaliwe.

    Wataweza kumlea huyo mtoto sasa?
     
  17. R

    Red one Member

    #17
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  18. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #18
    Nov 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
  19. m

    mwanamke1 Member

    #19
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  20. Wanitakiani

    Wanitakiani JF-Expert Member

    #20
    Nov 24, 2011
    Joined: Apr 18, 2008
    Messages: 645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I pray to Almighty God huu Muswada usisainiwe sasa hivi! maana sheria legelege itazaa katiba legelege....Tatizo ni ushauri mbaya wa mwanasheria mkuu wa serikali pamoja na waziri wa katiba na sheria kwa unafiki wao na ushabiki wa chama chao hata taaluma wakaiweka kapuni. Mwanasheria mkuu wa serikali type ya Werema na Waziri Celina Kombani watabeba lawama iwapo muswada huu utasainiwa. Aibu ni kwa Werema ambaye kitaaluma ni mwanasheria tofauti na Celina Kombani ambaye amevishwa gauni la wizara ya katiba na sheria lisilomtosha! Ole wao damu ya watz ikimwagika itakuwa juu yao wao na vizazi vyao!
     
Loading...