Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilewo Aivunja ngome ya Profesa Jumanne Maghebe Maeneo ya Usangi Mwanga Kilimanjaro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PISTO LERO, Sep 24, 2012.

  1. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Kamanda Kilewo Akitoa maelekezo ya Kuanza kuwapokea Wanaccm
    Waliyoamua kujivua Gamba na Kuvaa Gwanda Hali ilikuwa Nzuri
    [​IMG]
    Kamanda Kilewo Akitekeleza Jukumu la Kuingiza wanachama wapya
    [​IMG]
    [​IMG]
    Kamanda Kilewo Akimkabize Mzee Kadi mpya ya Chadema baada ya mzee
    Huyo kurudisha kadi ya Tanu(ccm) Maeneo ya Usangi.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,711
    Trophy Points: 280
    wapare wabishi kama nini hawa dawa yao ni kuwaibukia.
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hongera kamanda Kilewo kwa kazi nzuri
     
  4. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    safiii. M4C pia ipite uko upareni ili waokolewe kifikra.
     
  5. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Mzee na kadi yake TANU anatia huruma!!!!
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndio ngome?

    Magwanda naona mpaka viwanda vidogo vidogo mnavyo pia.
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    CHADEMA inasomba kama kokoro, haiachi kitu mazee!
     
  8. p

    politiki JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mjomba ebu tuwekee Picha ya kadi ya TANU wengine hatukuwahi hata kuitia machoni tuone kama inatia kinyaa kama ile ya CCM.
     
  9. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Maghembe anabebwa na JK, 2015 lazima aanguke
     
  10. commited

    commited JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    zomba wewe kila kitu ni kukejeli tu mkuu, ebu tupe takwimu japo za mwezi mmoja tu za watu waliotoka cdm au hata tlp kujiunga na chama vhako, mimi nakupa huko lindi last week tu kuna operation imefanywa na makamanda waza wa lindi na wamevuna wanachama wa vijijini 300, je kwako ikoje? LICHAMA LENU LINAKUFA, MMESHINDWA KUJIVUA GAMBA, MMESHINFDWA KUMUWAJIBISHA JK KWA UDHAIFU, MANALEA WEZI HAMCHUKUI MAAMUZI MPAKA WANANCHI NA CDM WAWAPIGIE KELELE, LEO WEZI NDIO MNAOWAPA UENYEKITI WA KAMATI BUNGENI... DALILI YA MVUA NI MAWINGU, HATA KWAKO UKIONA WAGENI WANAPUNGUA KUJA KWAKO KAMA AWALI UJUE KUNASHIDA...UMEAWAHI KUJIULIZA MAISHA WATAKAYOISHI WAJUU ZAKO MIAKA 20 IJAYO???
     
  11. m

    mmwaisoba JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 434
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmechanganyikiwa CHADEMA. HUU NI USANII NA KUJIDANGANYA TU HAKUNA CHOCHOTE. HUWEZI KUVUNJA NGOME YA MAGHEMBHE HUKO HACHA KUFARIJI WENZAKO WASUGUA MASUFURIA HUKO MAREKANI NA UINGEREZA
     
  12. k

    kibiloto Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    HIZO picha ni za kuzusha pale sio usangi
     
  13. k

    kilaboy Member

    #13
    Sep 24, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Naona ndugu yangu kibilito tueleze hapo ni wapi kwani naona unabisha kuwa si Usangi
     
  14. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Ngome gani iliyobomolewa?mbona wako wenyewe peke yao?halafu wanahesabika cjui wanne?
     
  15. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    bado watakao jivua magamba watakapo toka Dodoma maa nasikia kuna mmoja alishika namba 6 ngazi ya mkoa lakini NEC taifa ameshika namba 1

    wajumbe hawajaridhika wakitoka watavua magamba tu
     
  16. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Wachaga mna kazi kweli hiki kiwanda kiko wapi?
     
  17. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    vipi huko mwanza na ilemela?mnagombania nini?mnahangaika na mwanga wakati mwanza kunateketea
     
  18. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    kule nguvu ya kanisa sio kubwa ndio mana
     
  19. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mwendo Mdundo
     
  20. tonge nyama

    tonge nyama JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 265
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 60
    Natamani kupigwa ban plz tell me the procedure:-*
     
Loading...