Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kiletacho haja kubwa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by sakapal, Feb 29, 2012.

  1. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hivi najiuliza cpati jibu wana sayansi na wataalam wa baiolojia ya mfumo wa chakula naombeni jibu haja kubwa inatokana na kula chakula tuu je kama hujala chakula huwezi pata jaha kubwa kabisa? Na je ukinywa vimiminika tu yaani pombe au juisi au maji tuu bila kula chakula utapata haja kubwa? Na inakuwaje watoto wanaozaliwa kabla hawajaanza kunywa uji wakiwa wananyonya maziwa ya mama zao tu wanapata haja kubwa? Tena inakuwa inanuka hiyooo mhhh waungwana nisaidieni jibu
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wait ntarudi
     
  3. S

    Senator p JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Busy!
    Wait...
    Thnx 4 wait
    Halloooo!!?
     
  4. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Jamani mwenzenu tumbo linauma au hamjui ngojangoja yaumiza matumbo? Haya ngoja basi niseme hili ni swali la pili paper ya biology nimepata feki ila jibu ndo cjui na mie narisiti nipate mshahara mzuri wa kustaafia nisaidieni tafadhali elimu ya utuuzima shida bin tabu lol nanyasikanyasika mie lol
     
  5. nelly nely

    nelly nely JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    haja kubwa ni suala kubwa kidogo,haliwezi kuja kirahisi rahisi bila sababu ya msingi..................ukihic haja kubwa c bure,ni lazma umeona choo ama kichaka mahali!!
     
  6. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    no comment
     
  7. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,676
    Likes Received: 2,998
    Trophy Points: 280
    Kiletacho haja kubwa ni masaburi......no masaburi no haja kubwa.....
     
  8. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Kuhusu watoto wadogo kupata haja kubwa kunatokana na wao tumboni mwao kuwa na enzymes za rennin(chymosin) ambazo kaze zake ni kugeuza maziwa kutoka hali ya umajimaji(soluble milk) kuwa hali ya uyabisi(insoluble milk) na kuruhusu mmeng'enyo wa kawaida, kuhusu watu kupata haja kubwa nisubiri nakuja na majibu ngoja kwanza niende toi
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    well said brother...haja kubwa ni utaratibu wa mwili kutoa mkusanyiko wa makapi mwilini ndio maana ktk mfumo wa umeng'enywaji wa chakula yenyewe ni hatua ya mwisho kabisa...sasa huwezi kunywa maji au bia ukajisikia haja kubwa maana hivi vitu huvyonzwa na mwili kabla hata ya kufika kwenye utumbo mpana. Fanya jaribio hili,fululiza kula vyakula visivyo na virutubisho, halafu pia jaribu kufululiza kula vyakula vyenye virutubisho...utagundua kuna utofauti wa kasi ya kwenda chooni ktk majaribio hayo mawili.
     
  10. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Nitarudi na jibu baada ya wiki moja leo naanzisha bia na wisky tu.
     
  11. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Asanteni waungwana nasubiri majibu ya wengine mchango wenu muhimu sana hasa baada ya jaribio
     
  12. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wasomali wanajua jibu lake maana wale ndio wataalamu wa kushinda na njaa, pita pale lumumba Kariakoo kawahoji kuwa ninyi mkiwa vitani kule kwenu huwa mnaenda haja kubwa kweli?
     
  13. Analogia Malenga

    Analogia Malenga JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,081
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kaka hapa kdogo kuna walakin.mbona watoto wanaenda haja hata kama hawajaona choo?
     
Loading...