Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilango,nape,sitta na magufuli kutinga arumeru mashariki

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by BigMan, Mar 27, 2012.

  1. B

    BigMan JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    makada wenye mvuto mkubwa ndani ya ccm anna kilango,nape mnauye,waziri magufuli,mzee sitta na james lembeli wanatarajia kupiga mikutano ya lala salama katika jimbo la arumeru kuungana na mpambanaji mwenzao ole sendeka na lusinde na mwigulu.

    lakini pia kutokana na propaganda inayoendezwa na chadema kwmba jembe sioi amejitoa katika maeneo mbalimbali,ccm sasa inatarajia kurusha chopa ili kukanusha madai hayo
     
  2. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    source..????
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,020
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    watatue tatizo la umeme kwanza linakokabili nchi kwa miaka zaidi ya 50 sasa baada ya uhuru,kila siku ni dharura kabla ya kwenda arumeru
     
  4. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    unakimbia au unakimbizwa.s>>>z
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    it is too late to catch a fast train!
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mzee Sitta si atakuwa amejilipuwa mwenyewe?
     
  7. w

    woyowoyo Senior Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ccm 80% chadema 17% tlp 2%
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nadhani wengi hatuijui tabia ya wameru.
    Ni watu wenye msimamo wa kupitiiza,hata kabla ya kampeni kuanza walishaweka msimamo!
    Propaganda,vitisho au ulaghai havitabadilisha msimamo wao
     
  9. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wanamvuto??
     
  10. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Huu nadhani ni uzushi kwasababu sioni scenario ambayo itamfanya Sitta aunge mkono hii project ya Lowassa huko Arumeru, he will be committing suicide; hata Nape sidhani angekubali kwenda huko kwani wanaweza kumfanyia kitu kibaya wale wafuasi wa Lowassa project!!
     
  11. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    zile sheria za uchaguzi alizosaini mkubwa zilikuwa ni kwaajili ya uchaguzi wa 2010 pekee au vipi?
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Who cares? Yashawashinda haya maji kuyaoga hawawezi!!!!!!!!!!!
     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,336
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Lembeli, Sitta na Anna Kilango basi huenda Mwakyembe na Stella Manyanya nao wakaenda! Naamini Kimaro hataenda huko nasikia walimfanyia kitu mbaya kwenye shamba lake
     
  14. O

    Original JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    majimboni mwao yamewashinda sasa wanakimbilia arumeru?
     
  15. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Dah! Sitta usithubutu kwenda huko, utashusha hadhi yako.
     
  16. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wanakuja kuzindua tawi la CCJ au CCK? Ni vizuri naona wakaja ili aibu iwe ya wote wasije jisifu baadaye.
     
  17. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Upo dsm unarusha matokeo ya Arumeru kweli picha za michuzi blog kiboko!
     
  18. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #18
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,660
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hadhi ipi?
     
  19. Simba Mangu

    Simba Mangu JF-Expert Member

    #19
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Anne kilango hana uzalendo wowote yeye huwa analia kukumbuka fedha alizo nyanganywa kule msamvu 2005 kabla ya kupitishwa mgombea wa magamba hivyo bigman husitaili kumwita mpambanaji kwanini hakwendaga polisi kushitaki? makanda wa chadema wamchape hicho kigongo tumsikie
     
Loading...