Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kilaini: uwajibikaji na utawala bora umeshindikana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by muhosni, May 6, 2011.

  1. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    TBC taarifa, Bukoba

    Amesema ukiritimba wa maafisa wa serikali umezidi hakuna hata mmoja anafanya kazi. Amesema mkubwa wao anarandaranda na watendaji wanazuga tu maofisini

    Amesema siyo lazima ule rushwa ndio uonekane fisadi bali hata usipotimiza wajibu wako. Kila mwenye cheo anajifanya mangi meza. Haijulikani serikali inaelekea wapi
     
  2. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    true!!! the guys are not fulfilling their responsibilities !! that is why wanaogopa sana chama kingine kushika dola.
     
  3. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    imesomeka vema,mzee kasema ukweli-ndo hali halisi ilivyo.
     
  4. oba

    oba JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Commision and ommision mistakes are all the same! kama unajijua ni mzito wa kufanya maamzi ya kutekeleza sheria/ kanuni zilizokuweka katika position uliyonayo kwa nini ulikubali hiyo appointment?wana siasa mnaboa sana, you are too selfish!
     
  5. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waambie hao, wanafanya upuuuzi, wakisemwa eti ooh viongozi wadini wasiingilie siasa! Chamba kabisa!
     
  6. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanaenzi amani na utulivu mkuu
     
  7. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Maneno au Neno la msimamizi wa kanisa.
    Ukweli umewauma.na nikati ya viongozi wa dini wasiyotakiwa kuonwa na ccm.
    Pdr Kilaini usichoke kusema
     
  8. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi nini ilikuwa sababu ya kumhamisha askofu huyu kutoka Dar kwenda Bukoba?
     
  9. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #9
    May 7, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Hilo swali huwa linanijia ukiangalia kauli za kiongozi huyu wa kiroho zenye mafaa kwa tz! Nahisi kunachembe za fitina za kisiasa zilitumika.
     
  10. x

    xman Senior Member

    #10
    May 7, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzee hapo yani ata ujamun'gunya maneno,safi sana ''kutimiza wajibu ni muhimu"
     
  11. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Kilaini si ndiye aliyetuambia kuwa Jakaya alikuwa chaguo la Mungu; imekuwaje tena? Je , Mungu alikosea?
     
  12. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Alihamishwa nadhani kwasababu ya kauli zake ambazo wakati mwingine zilikuwa na utata: kama ile ya muungwana kuwa chaguo la Mungu!
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyu baba hajifunzi tu? Ni swahiba mkubwa wa Jk, alimpigia debe sana 2005, kaamishwa bt bado anafanya siasa, duh! Hawa ndio wanaleta udin ktk siasa though siasa zake nikwamanufaa ya chama tawala!
     
  14. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kilaini ni mchovu sana wa mawazo.Lakini si mlaumu.Unajua,ukishakuwa Freemason, mawazo yako yanakuwa tofauti kabisa na wanadamu wa kawaida.Kilaini nampa ushauri wa bure.Kama kweli anataka kumwona Mungu wa Yakobo, atoke huko 'porini' aliko.
     
  15. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu inaonekana mnafahamiana vizuri sana, sasa msitoe siri zenu sasa
     
  16. f

    fame Member

    #16
    May 7, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kasisi huyu huyu wa kauli ya jmk chaguo la mungu.
     
  17. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,557
    Likes Received: 452
    Trophy Points: 180
    Kasema ukweli lkn awe na msimamo huohuo sio kubadilika badilika kila mara,maana hakawii kumtetea JK
     
  18. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #18
    May 7, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,756
    Likes Received: 964
    Trophy Points: 280
    Tupo kama kizee fulani, ukimpakulia ale na wajukuu hataki eti wanampunja, wakimpakulia ale peke yake ooh mnaniona mchafu!
    nani amesha muuliza Kilain kuwa alikuwa na maana ipi kuhusu kauli yake kuhusu JK ni chaguo la Mungu!
    Mungu mara zote hachagui viongozi wazuri.
    Mf,Mungu alimchagua Sauli ili watu watu wajifunze.
    Bila JK tungejifunza kwamba bila ccm inawezekana?a
     
  19. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    .
    Ni kweli jk ni chaguo la Mungu kwa ajili ya kuharakisha kuliondoa joka ccm mioyoni mwa watanzania milele.
    Ha ha haaaa...
    Nimecheka sana kuhusu hiyo kauli kwamba mkuu anarandarana na watendaji wake wapo ofisini kuzuga. Haswaaa wanazuga maana yapo maofisini lakini hakuna yanachosaidia. Gharama za maisha zinapanda kila kukicha na mfumuko wa bei ndio usiseme. Ka nchi ketu chini ya huyu jamaa kamabaki bora liende.
    .
     
  20. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Huyu ni swahiba wa JK na ndiye aligharimikia matibabu yake nje ya nchi. Hata kauli zake za chaguo la Mungu haikuwa bahati mbaya ilikuwa kampeni za kulipa fadhila
     
Loading...