Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila Watoto 119 Wanaozaliwa China, 100 ni Wanaume!

Discussion in 'International Forum' started by Buchanan, Jan 12, 2010.

  1. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #1
    Jan 12, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Jamani muda si mrefu wanaume huko China watabaki mabachela miaka yao yote baada utafiti wa kushangaza kuonyesha kwamba kwa kila watoto 119 wanaozaliwa 100 ni wanaume, kwa maana hiyo 19 tu ni wanawake! Sasa wale wanaooa wanawake wawili wawili, watatu watatu au wanne wanne wako hatarini kuporwa wake zao siku za usoni (just thinking loudly!).

    SOURCE: http://news.bbc.co.uk/2/hi/asia-pacific/8451289.stm
     
  2. T

    Tom JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2010
    Joined: May 14, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani una maana uwiano wa 119 wanaume na 100 wanawake.
     
  3. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #3
    Jan 12, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Acha uvivu wa kusoma, angalia link husika, tafadhali!
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    You got that right Mukubwa.

     
  5. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #5
    Jan 12, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    You got it!
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Jan 12, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    recipe for highest gay population in one country after 20 years
     
  7. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #7
    Jan 12, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    God forbid!
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Embu angalia vizuri hiyo niliyoweka katika rangi nyekundu!
    hapo umekosea mahesabu yako! kwa mahesabu yako unamaanisha katika kila watoto 119 wanaozaliwa basi wasichana ni 19 na wavulana ni 100 kitu ambacho ni kinyume na walivyoelezea wao!

    Wao wanasema katika kila wasichana 100 wanaozaliwa basi wanazaliwa pia wavulana 119. Kwahiyo unaweza kusema tu kwamba idadi ya wavulana inazidi ya wasichana kwa 19.

    Nyongeza:

    Nadhani utafiti wao unazungumzia 'study boundary' ya wasichana 100; kwahiyo ukibadili study boundary pia idadi ya wavulana itabadilika vile vile.
     
  9. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #9
    Jan 12, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    You are absolutely right, nilipitiwa wandugu, sikuwa na nia ya kupotosha. Hata hivyo idadi ya watoto wanaume wanaozaliwa ni wengi kuliko wanawake: "119 boys born per 100 girls. Rises to 130 boys per 100 girls in some rural areas."
     
  10. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hawa wachina lazima kuna aina fulani ya chakula wanachokula kinachosababisha kuzaliwa wanaume kwa wingi,sio bure.
     
  11. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    you are right.

    someni vizuri wakuu kabla ya kupaste thread
     
  12. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #12
    Jan 12, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Sawa ndugu Mgombea Ubunge pamoja na Tom, nimesha-admit makosa na nimebadili title ya post hii. Hata hivyo wanaume ni wengi kuliko wanawake, right?
     
  13. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    "119 boys born for every 100 girls. Rises to 130 boys for every 100 girls in some rural areas."
     
  14. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #14
    Jan 12, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo?
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Itabidi waanze ku import hiyo tofauti inatisha sana
     
  16. October

    October JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Haya ndio madhara ya one child Policy iliyoko China.
    Kwa sababu ya hii sheria, baadhi ya Wazazi hupendelea mtoto wa kiume na mara nyingi wakifanya ultra sound na kugundua mimba iliyotunga ni mtoto wa kike baadhi yao hutoa mimba hiyo, matokea ndio hayo yanayoonekana.

    Hii ni mbaya na ukatili.
     
  17. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #17
    Jan 12, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Watu bilioni 1.3 halafu waki-import wengine sijui itakuwaje hapo!
     
  18. bht

    bht JF-Expert Member

    #18
    Jan 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    export will do better for them!!! wapeleke nchi zenye upungufu wa wanaume!!!

    hivi ratio kwa TZ ikoje???
     
  19. bht

    bht JF-Expert Member

    #19
    Jan 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hili nalo neno, sasa October swali kwako kwa kunisaidia mimi, kwa nini wanapendelea watoto wa kiume kuliko wa kike?? (am just curious)
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Jan 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahaha sasa tutawasaidiaje ? ushoga kama haujaanza kwa kasi ya ajabu sijui
     
Loading...