Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kila tunapo du....

Discussion in 'JF Doctor' started by Sailor Boy, May 29, 2011.

  1. Sailor Boy

    Sailor Boy Senior Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana jf nisaidieni nina gf wangu ambae tumekaa nae mda mrefu, ila ckuizi kuna tatizo linanisumbua kila tunapo have sex lazima atoke dam tatizo ni nini naombeni ushauri.
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    May 29, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Weka wazi anatoka damu sehemu gani? Mdomoni? Puani? Masikioni?
    Ulishamuona dr wamagonjwa ya wanawake?
    Kama bado hujamuona dr tafadhari nenda hima!!!
     
  3. Sailor Boy

    Sailor Boy Senior Member

    #3
    May 29, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    inatoka ukeni
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    May 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    poleni ..

    jaaribu ku copy na ku pest hiyo thread hapa
    JF Doctor

    kuna waaalum huko watakusaidia sana ( JF Doctor)
     
  5. Sailor Boy

    Sailor Boy Senior Member

    #5
    May 29, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana jf nisaidieni nina gf wangu ambae tumekaa nae mda mrefu, ila ckuizi kuna tatizo linanisumbua kila tunapo have sex lazima atoke dam tatizo ni nini naombeni ushauri.
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hmmmmmm! Seek medical advice.
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Code:
    wana jf nisaidieni nina gf wangu ambae tumekaa nae mda mrefu, ila ckuizi   kuna tatizo linanisumbua kila tunapo have sex lazima atoke dam tatizo   ni nini naombeni ushauri.
    kwa nini mna-do?......................yawezekana ana kansa ya kizazi au...............................amejeruhiwa na kitu fulani.....................hilo ni tatizo linalohitaji uchunguzi wa dakitari..........................mharakishe hospitalini usisubiri uadaku wa humu jamvini.............
     
  8. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hilo linaweza kuwa tatizo kubwa kama mkibweteka nalo so inabidi muende kumuona dk kwa ushauri zaidi.
     
  9. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nadhani tatizo linaweza upo kama jogoo haumwandai, au umebarikiwa mtwangio kiasi kwamba unamuumiza. Hebu cheki haya na kama tatizo litaendelea see a doctor.
     
  10. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Akamuone Gynecologist,daktari maalum wa magonjwa ya mfumo wa uzazi
     
  11. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ndo nasikia kwako.inamana unavomkaza bikra inarudiarudia au inakuaje embu fafanua
     
  12. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tanguliza kwanza kwa dr, likishindikana ndo uje jf.
     
  13. m

    menny terry Senior Member

    #13
    May 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Hujafafanua damu huwa ni nyingi kiasi gani but kwa jinsi ninavyoelewa kama utakuwa na mtwangio mrefu bac ni rahisi kufika karibu na mlango wa uzazi ambapo ngozi ya kule ni laini sana na hapo unakuwa umejeruhi ila huwa panapona penyewe na hakuna tatizo hapo.Na damu yenyewe huwa ndogo au kama ya hedhi vile.Kama walivyosema baadhi ya wachangiaji kuwa huenda ana kansa ya kizazi sio kweli. . .Hujaeleza ni kiwango gani hiyo damu inayotoka lakini kama ipo kama nilivyoeleza bac mambo poa ila kuwa makini coz ukileleza kidogo tu anaweza pata mimba.
     
  14. Mr Kiroboto

    Mr Kiroboto JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    It can be due to cervisitis,cervical polyp,or early stage of endometrial cancer

    for more investigation,concern gynercologist
     
  15. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hilo tatizo lilianza lini? je, siku za nyuma alikuwa hatoki damu au tangu mmeanza kufanya damu inatoka? hebu fafanua.
     
  16. m

    massamu Member

    #16
    Jun 2, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Kwa nini umekua mzembe ivyo kila mara anatokadamu nawe bado una do, Jaribu kumshauri mwenzio akamuone DR.
     
  17. s

    shayo New Member

    #17
    Jun 2, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole ndugu we nenda kwa waatalam watakusaidia usione aibu
     
Loading...