Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila SIM kadi ina jina lake MTANDAONI

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Sugar wa Ukweli, Jan 18, 2012.

  1. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ivi unajua sim card yako inajina kwenye mtandao wa facebook...ukitaka kuakikisha fuata steps hizi
    1st step:katika namba yako ya simu mfano 0773 213488 chukua tarakimu 3 za mwisho,mfano katika namba hyo ya juu ni 488.
    2nd step:andika neno hili kama lilivyo na namba hzo tatu @*[488:0]
    3rd step:baada ya kuandika kwenye sehemu ya post au comment ondoa alama ya * kwahyo itakuwa ivi Becky Wald
    4th step:baada ya hapo bonyeza ENTER kama una2mia PC au kitufe cha COMMENT kama unatumia simu,then utaona jina la yo SIM CARD..
    kumbuka:fanya hivi kwenye FACEBOOK tu..na unaweza kucopy @*[456:0] alaf ukapaste ucsahau kuandka namba 3 zako za mwsho na kuondoa * ndo ubonyeze COMMENT au ENTER.
     
  2. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Mmh...sijaelewa hapa! Jina la SIMCARD kwa mujibu wa nani...operator, manufacturer au facebook?
     
  3. Jephta2003

    Jephta2003 JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 27, 2008
    Messages: 2,188
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    @[915:0]
     
  4. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,027
    Likes Received: 2,854
    Trophy Points: 280
    dah wabongo kwa copy an paste tuu, ni old trick not working nowadays. Kabla hujapost umeijaribu????
     
  5. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    NEW TECHNOLOGY/TEKNOLOGIA YA SASA :lol:

    ni pm basi kule unatumia which name :poa
     
  6. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Big brother is watching you.
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu sio hizo ni code za majina ya watu waliopo Facebook
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kama namba za mwisho ni zero haifanyikazi..
     
Loading...