Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila siku ye anataka tu, Mchana akirudi kazini usiku.....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GAZETI, Aug 14, 2012.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Habari zenu waungwana.
    Leo nimekumbuka kisa cha siku nyingi kidogo. Ni binamu yangu
    ambaye aliolewa na jamaa mmoja ambaye alikuwa anafanya kazi
    POSTA na SIMU kabla hazijajitenga.

    Siku moja alirudi nyumbani na mabegi yake na kudai kuwa hataki
    tena kurudi kwa yule Mume. Ilikuwa ni ngumu sana kuelezea kisa cha
    tatizo lakini mumewe alipokuja na kikao cha pande mbili kilipofanyika
    ndipo Binamu yetu alipokuja na malalamiko hayo ya aina yake akidai
    kuwa amechoka na huyo mwanaume kwani kila siku ye anataka tu,
    yaani akirudi "kazini
    kabla hata ya kuuliza chakula ye anataka**** kwanza". Ilikuwa ni vigumu
    kumshawishi binti kurudi kwa yule mwanaume na ilishindikana kabisa.

    Baadae yule jamaa alikuja kuoa mwanamke mwingine ambaye naye alikaa
    naye mwaka mmoja tu kisha wakaachana kwa sababu kama zilezile, sifahamu
    kilichoendelea kwani baada ya POSTA NA SIMU kuvunjika jamaa alihamishiwa
    BUKOBA.

    Je kuna uhalali wa kuachana na mume kwa sababu ya kutaka kila siku?
     
  2. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Binamu yako rigwaride lilimshinda, ha ha ha!.
     
  3. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Hata aliyefuata alishindwa kwa sababu hizo hizo hali iliyopelekea
    jamaa kunyooshewa vidole mtaani. Huku kila anapopita kina dada
    wakiitana na kuonyeshana. Sijui huko Bukoba ilikuwaje maana pale
    Wilayani asingeweza kupata mtu tena baada ya hao wawili.
     
  4. Mcharuko

    Mcharuko Senior Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 192
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Siku hizi hakuna wanaume kama hao, wale walikuwa
    wanakula dona, siku hizi huu mwendo wa Chips kuku
    ni kwa mwezi mara moja tu. Wale ndo walikuwa wanaume
    bana, siku hizi kuna watoto wa kiume tu, hereni sikioni suruali
    makalioni, legelege mtaani mpaka kitandani.
     
  5. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Duh! wenzio wanalalamika we unasifia?
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Angeswitch mke na Billie. LOL
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Mcharuko

    Mcharuko Senior Member

    #7
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 192
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Kuna post humu inasema wanaume wa siku hizi hawana uwezo
    kitandani wanapigana vikumbo kwa wataalamu wa tiba za asili
    hebu badilisheni mfumo wa vyakula kwanza, si unaona wenzenu hao
    wao walikuwa wanatafuta Speed gavanor (vipunguza mwendo)
    nyinyi mnatafuta vizidisha mwendo matokeo yake magari yanakuwa
    mchuzi juu.
     
  8. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Mcharuko...You seems to have a bad sample......Send me a private MSG and i will prove you wrong....
     
  9. Mcharuko

    Mcharuko Senior Member

    #9
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 192
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ha ha haaa najua unataka ujiandae kwa viroba na Viagra
    wenzenu walikuwa hawana maandalizi kama hayo.
     
  10. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bukoba lazima jamaa alipata wa kumtuliza mkandundu wake. Bukoba kuna vyakula vingi vyenye kuleta ashiki na hali ya hewa inaruhusu ngono za hapa na pale
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,077
    Likes Received: 9,784
    Trophy Points: 280
    hahahaha lol! perfect match made in heaven :):)
     
  12. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #12
    Aug 14, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    huyo jamaa km mimi........napiga mashine mpaka mwanamke aombe pooo
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    sio kwamba TIGO ilikua inahusika ndio maana wahusika walikua wanasepa?
     
  14. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #14
    Aug 14, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,755
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    wanawake wa Bukoba wanahimili hiyo michezo kwani katerero ndio ngumu kuliko hako ka mchezo kwa kuchovya na kuchomeka kaa chamdarua ya malaria
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Na mie nimemuwaza huyo huyo!
    Kama ume-notice wifi, always kwenye miti hakunaga wajenzi. Ukisikia mwenzio analalamika hapendi kuambiwa 'I love you' kila saa, mwingine analalamika kuwa hajawahi sikia hilo neno toka alipotongozwa akakubali! Sijui hata yanakuwaje haya mambo!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #16
    Aug 14, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kutokana na sheria za dini kuna uhalali, sababu tendo la ndoa sio la kulazimishana...ndo mana mwanaume anapotaka kuoa, anatakiwa awe kakamilika kiakili, lazima awe anafahamu sex itakuwa nzuri kama mwanamke yule ataifurahia hio ya kufanya kila siku kama mwenamke hapendezewi inaitwa kero sio sex tena.
     
  17. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #17
    Aug 14, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe lakini usije ukakosea step ukadhani wanaume wote wa siku hizi wote wako hivyo, angalia usije kuangukia kwa walaji wa gole na asali asubuhi, mchana tende na pilau a samli fresh na tende pembeni+vitunguu maj na pili pili za kusaga pembeni+ fresh juice ya tikiti maji unaweza na wewe ukakimbia :biggrin1:
     
  18. M

    Mtaftaji Senior Member

    #18
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nauna mkono hoja
     
  19. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  20. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #20
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    fafanua hivyo vyakula mkuu, mi nafahamu
    ndizi ndo huwa zinaliwa zaidi huko unakusudia hizo?
     
Loading...