Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila siku wewe tu ndo kikwazo jamaniiiiiiiiiii

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by telitaibi, Aug 7, 2012.

  1. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Msaliti wa penzi zaidi ya mara kumi,mwonevu,selfish,si mwaminifu hata kwa biashara ya pamoja,mwongo,mkatili,ana wivu,muaribifu wa vitu vyako,mtapanya pesa,mfano mbaya kwa watoto na jamii iliyomzunguka,mnafiki,hajui kutambua kosa,mshindani wa ujinga,anaweza tumia masaa yote kuchat na makahaba hamjui hata mtakula nini kesho,na
    bado anataka aonekane na jamii ni mwema au anayofanya ni siri ndani nje kujichekelesha.
    je mtu 1 mwenye sifa hizo na ni mbaba wa familia hiyo familia inafuture?????????????

    hebu tujadili mzigo wa mambo mabaya kwa mtu huyo huyo yeye kila ovu yuko anasaidika vipi kwani wengine wako hukuhuku wajiweke wazi tusaidiane na mikosi hawa.
     
  2. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tabia zote chafu zako ukiambiwa unaleta ubabe tukusaidie vipi au ni laana
     
  3. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #3
    Aug 7, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tuanze kujipima na maovu yasizidi mema mtu unafika sehemu unakinaiwa kabisa kwa tabia chafuuuuuuuuuuu
     
  4. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #4
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mpaka kawa mbaba basi sidhani kama mtu huyo unaweza/tunaweza kumbadili tabia. Kama ni mumeo/mwanao basi mwombee tu mana hakuna lisilowezekana kwa Mungu, iko siku God will touch him and he will change
     
  5. Theodora

    Theodora JF-Expert Member

    #5
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 517
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Lahaula....umenikumbusha mbali..... Na wapo. Hawa hata ukiwaombea vp HAWABADILIKI!
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sepa! No string attached ...mwisho utapewa ukimwi na misosi hamna lazima ufe haraka... Sepa!
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Huyo ni mwanaume je mwanamke anayeshabihiana na huyo men naye niajee???????
     
  8. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kajirani kangu that why nimekaficha ficha unajua tena mambo ya majirani
     
  9. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    unamuombea hadi unaweza kuwa na wasiwasi na imani yako hajigusi ndo kwanza anazidi kuwa dungadunga
     
  10. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    maisha ni mafupi sana halafu mtu akupunguzie tena hapana mimi nasepa! in fact sikuzaliwa naye.
     
  11. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    huwezi mmbadilisha mtu mzima... acha Mungu ashughulike naye we kaa pembeni! sepa!
     
  12. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    dawa ni kukimbia au kutafuta tiba ingekuwa ni uamuzi wa busara kukimbia matatizo MH.KIKWETE asingechagua baraza la mawaziri kila leo angeachia kazi akapunge upepo ila amejikaza na magumu mengi amalize kazi yake
     
  13. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hakunaga aliyefuzu yote kwa wakati 1
     
  14. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #14
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huo ni uzembe na udhaifu wake! mawazili hawamuheshimu kwasababu hana meno, sio kilakitu kinavumilika hasa kinacho tishia maisha no no no, kama unashindwa kurekebisha kitu una kitupilia mbali sasa we huyo jamaa unasema haambiliki do you think utamrekebisha?
     
  15. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #15
    Aug 7, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    najua unakuta mtu anaona kaamka kalala aangalii nafasi gani yuko kwa wakati huo kwa hayo yote naweza sema huyu hana sifa ya kuitwa bab
    ua zaidi mume au mwanaume kamili je wanaume mnasemaje huyu siyo harufu mbaya kwa kundi lenu
     
  16. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #16
    Aug 7, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    huu unaweza kuwa ushauri mzuri
     
  17. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    kwa miaka aliyokaa na wazazi wake hadi kuwa mtu mzima angejua baya na zuri atafunzwa na ulimwengu kuna wanaume wajinga washamba wanajua kwa kuwa malaya ndo kuonyesha ujanja kumbe kajinga haka kweli
     
  18. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #18
    Aug 7, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    napata wasiwasi wako wengi humu mbona kimyaaaaaaaaaaaa sana lo siamini hata wewe nani jamani huna neno
     
  19. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #19
    Aug 7, 2012
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimejaribu kupakapaka rangi hayo maneno wakati natafakari I can't wait eti atabadilika lini kwani mimi nesi mpaka kuniandaa kuuguza migonjwa anayo jitafutia ???
     
  20. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #20
    Aug 7, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    jamani dad hata wewe kimya nakungoja usipoonekana hapa nakutaja ili nikutumie tume ya uchunguzi kujua maisha yako ya ndoa mhmh haya
     
Loading...