Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KiLA SIKU WANATUNZWA....

Discussion in 'Jamii Photos' started by Boflo, May 3, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    DSC07027.jpg DSC07070.jpg
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    They deserve!!...Samahani kama nimekukwaza!
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    you got it right pal!
    kanumba yupo juu sana
     
  4. bht

    bht JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hivo eeeh!! ntakuja uniazie filamu zake mpwazz
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    karibu sana mpwaaz.............
    jamaa yupo juu sana
    mimi naangalia sana african magic+ kwa dstv,jamaa anastahili bana

    kuna hii moja inaitwa VILLAGE PASTOR,dah dah dah dah!
    amewazidi wanaijeria kibao yani
    A F-U-C-K-I-N-G hot hot movie
     
  6. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Kuna film mbili za Kitanzania niliangalia. Sijui moja inaitwa Johari? Eti mtu kakaa msituni anasubiri gari, maeneo ambayo kakulia na anaambiwa eti hapo kuna Simba ndiyo anakurupuka na kukimbilia kuingia kwenye Basi. Niliangalia kidogo, nikapeleka mbele kidogo na nikabonyeza EJECT. Kutoka hapo sijaangalia tena hizi film. Niiamua kurudi kwenye download na nikamalizia kuangalia movie zangu za Prison break.
    Mkuu Balantanda, kwenye hilo picha kwa kweli UNATISHA.

    Ombi langu kwa hawa akina Kanumba ni kuwa au muwe wachezaji au muwe Director wa hizo film. Tafuteni shule nzuri za hii fani na mtaona jinsi ambavyo hata wasiopenda film zenu wataanza kuzitafuta kwa udi na uvumba. Pia pamoja na kutozipenda, nawapa HONGERA kwa kuwa WAANZILISHI wa hii biashara pamoja na ugumu wa soko lenyewe. HONGERENI SANA.
     
  7. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Sio kutunzwa ni kutuzwa...
     
  8. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mimi ni mzaliwa wa mwambao.....usilete kiswahili chako cha bara
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ok Boflo... ngoja jamaa wa TATAKI au TUKI wakukute hapa...
     
  10. bht

    bht JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaaaa mpwazz thanks but no thanks

    mimi ni kama shemeji yangu Sikonge, naweka na foward then na eject basi.......
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Labda uwaombe wewe 'Sikonge' watakusikia
     
  12. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hiyo village pastor ndiyo ile ambayo mke wa mchungaji ana-cheat kwa kutembea na mchungaji mwingine wa mjini mwenye magari?
     
  13. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,603
    Likes Received: 5,484
    Trophy Points: 280
    sio kutunzwa,ni kutuzwa
    kutuzwa-kupewa tuzo
    kutunzwa-kulelewa vizuri,taken care of
     
  14. RR

    RR JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Labda ndiko ulikopatia jina.
    Kama ulimaanisha kuepewa tuzo basi kiswahili sanifu ni KUTUZWA.
     
  15. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kutunzwa===ni kuhifadhiwa, ama kuweka, uangalizi n.k

    kutuzwa+tuzo kitu apewacho mtu kama zawadi, hasa kulingana na
    nini amefanya au ameshinda mashindano fulani n.k

    @pengine ulikariri tu (pronaunsiesheni) yaani matamshi yenye makosa, maana kama unatoka ama ni mzaliwa wa mwambao
    basi huko mwambaoni mnaongea lugha mbofu x2
     
  16. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wanajitahidi jamani,thy deserve those tuzo...hio ya village pastor nimeiona humu unaweza kuingalia pia..www.greatlakesmixmovies.com
     
  17. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    aagh sasa mbona hivi?nimeshindwa kuweka hio link ...kama unataka kuangalia ikopi hio adress...:confused3:
     
  18. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Ah mi naona mijikelele tu na sauti kubwaa za bila mpango kwa kifupi hao wote ni wauza sura tu bado sijaona mcheza sinema au muongoza sinema kwa hapa bongo,aherii niangalie michezo ya ukuti kuliko hizo filamu zinazofyatuliwa kila kukicha,hivi jamani kweli eti mtu kila mwezi anatoa filamu mpya hata wanabongo flava hawatoi singo zao kama huo uchafu wa akina K and Co
     
  19. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Mbona mmekazania kwa Kanumba tu? Hao wote wanadeserve kwa ukweli MIchuzi naye anastahili
     
  20. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
Loading...