Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila siku ugomvi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mkwaruzo, Mar 5, 2011.

  1. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Baada ya siku kadhaa kuingia ktk ndoa, mke aliamua kwenda kwa mama yake kumpa malalamiko juu ya mumewe. Akamwambia,
    Mtoto: mama tokea aniowe n-vita-tuu n-vita-tuu.
    Mama: angalau wewe mwanangu, kwasababu baba ako hata hicho kimoja ni kwa tabu.
    Mtoto: siyo hivyo mama, yani kila siku ugomvi
     
  2. czar

    czar JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ha haaaa, good creativity.
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha! Lugha hiyo
     
  4. K

    Kazabuti Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha! ha..Wadau huyo binti haoni mama yake kavumilia kupata hicho kimoja japo ni kwa taabu sana, binti ongeza vionjo ( ubunifu) hilo litakuwa suluhisho la kipigo.
     
  5. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,137
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    duh! Hapo ilikuwa lugha gongana.
     
  6. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hahaha duh! Kwel kiswahili ni lugha tata
     
  7. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huu ndo uzuri wa kiswahili....
     
Loading...