Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KIla Siku Najiuliza, Kwa nini kwenye blog ya michuzi Hakuna post za wagombea wengine

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kasisi, Oct 21, 2010.

  1. k

    kasisi New Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]KIla Siku Najiuliza, Kwa nini kwenye blog ya michuzi Hakuna post za wagombea wengine zaidi ya CCM ? Kumbe ni mamluki na anajipendekeza kwa JK........
     
  2. k

    kasisi New Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii inaleta sense jamani ?
     
Loading...