Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kila siku mimi tu jamani

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mama pita, Sep 4, 2012.

  1. m

    mama pita Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    kila siku mimii tu kila naekua nae kimapenzi lazima anicheet ninamkosi gani jaman au ninamatattizo gani mimi mbona wengine wanafurahia maisha yao ya mapenzi. WHY ME!!!!!???????
     
  2. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole sana mkuu. Hiyo ndio dunia bustani ya walimwengu.
     
  3. E

    Edo JF-Expert Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole, ila acha kuwachunguza/kuwafuatafuata wapenzi wako
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    pole mama pita.

    Sasa wee mwenyewe unajiita mama pita, maana yake wapite tu.

    Majina haya jamani.
     
  5. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Siku zote nasema katika Mapenzi expect the unexpected. Ukiimani kuwa ulienaye anacheat siku ukimkuta/fuma au kugundua ni kweli anacheat ni afadhali kuliko kumuamini kuwa hacheat..
     
  6. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yaani mimi sitaki stress yaani hata umpe nini si gurantee hatacheat kwa hyo usijepe shida na kujiuliza wengi ndo walivyo,wewe ukiona umechoka take ur time my dear,unaweza kesha ukijiuliza,
     
  7. m

    mama pita Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 20, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    jamani unaakuta unampa kila anachota heshima, mapenzi yoote malipo yake kuumizwa tu jamanni kweli dunia haina usawa
     
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    pole sana lakin pia hebu angalia aina ya watu unaotoka nao. manake yawezekana unatoka na watu ambao wewe siyo class yao ama unaghubu sana ndo mana wanaafuta liwzo nje. hebu jaribu kuongea na uliye naye mwambie akwambaie weak points zako ambazo hazipendi. kubali kuambiwa ukweli.

    on the other hand ni tabia za watu a kileo so huwez kuwa na wako peke yako. ishu tu ni kwamba lazima awe anakutunzia heshima yako basi. asikuletee wala kukuonyeshea wazi. kwa maelezo zaid ngoja nikuitie huyu mwenyekiti wa infidelity club Asprin akueleze ukweli.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Mtafute kibabu kimoja kinaitwa Mzee Mwanakijiji, umuulize utapataje kitabu chake cha majeruhi wa penzi. You will learn something.
    Pole mwayego.
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    hebu jichunguze aina ya wanaume unaowapenda.......
     
  11. afrique

    afrique JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 484
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    gume gume tu hilo achana nalo,utampata tu mwenye shukrani,ila usiwe unajitoa kihivyo,bakisha kisehem
     
  12. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Dada King'asti kumbe ww ndo marketing manager? u should hv told me before tupake rangi chumba cha mzee home!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #13
    Sep 4, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Baby BADILI TABIA i miss u ooooh
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #14
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    dada umesema kile kitabu ni kizuri nilikisoma kikanipa funzo sikuai i kufikiri maishani .
     
  15. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #15
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    huko ni kufikirika tu kuwa unampa kila kitu! umewai muuliza na kujua vyote anavyovihitaji?
    usibweteke, You did not play your duty well!

     
  16. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #16
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    wakati mwingine wanakucheat kwasababu unawapa kila kitu,wanaenda kwa wanaowanyima baadhi ya vitu!jaribu kubadili aina ya mahusiano uliyonayo na hao wanaume my dear!si nyakati zote kujitoa kiasi hicho unachofikiri unajitoa kinasaidia kulimudu penzi!mi huwa naamini mapenzi hujengwa na vitu vidogo sana na hubomolewa na vitu vidogo vile vile!so badili karata mama!pima maji kwanza kabla hujatia unga kusonga ugali!
     
  17. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #17
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    mama pita usione wako kimya ukadhani wana enjoy, nao wana matatizo tu.... haiwezekani muishi wawili msitibuane, ndo maisha hayo mama, vumilia tu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #18
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    kaizer darsani haraka,wenzio wako wapi?
     
  19. Kamanda Moshi

    Kamanda Moshi JF-Expert Member

    #19
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,373
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Mama leo umefunguka mhhh!naona kidogo umepunguza ukali leo!
    Aminia sana wewe!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. c

    christmas JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    pole mama pita am sure Mungu atakupa aliyekuandalia, don give up
     
Loading...