Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kila siku makelele why!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smile, Oct 24, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mpenzi wako akiwa rafiki yako...mean best friend wako ni raha sana
    urafiki ni mzuri kuliko hata mapenzi yenyewe
    na hapo law ya friends with benefits inaaply vizuri
    na benefits zenyewe ndo mapenzi nk
    je wewe mpenzi wako or mchumba wako au mkeo ni rafiki yako
    wengine humu hata hawasalimiani na wake/waume zao but ni wanandoa shame on you! tena wengine eti wanalala room tofauti ,upuuzi mtupu mtakuwa kuni za kuchomea moto jehanamu wanafiki ninyi!
    ujue ni rahisi kumkosoa rafiki yako in a friendly manner hata kwa utani na msigombane, sio lazima kuamrishana kama mpo jeshini..
    kama hakuna urafiki ndo hivo mnaishi kwa amri amri matokeo yake ni chuki na visasi
    kama mkeo ni rafiki yako hata chai akiweka chumvi badala ya sukari unainywa ukimaliza unamwambia tu calmly "switie eeh si umeweka chumvi humu dear but ni tamu kidogo" mnacheka pale but next time hatorudia
    sio unaanza makelele ka bendi ya jeshi kitu kidogooo inzi 1000 ...ni nini?unanunua ugomvi wa nini?
    wapenzi wengi daily wanagombana kwa vitu ambavyo hata havipo simply tu kwa vile sio marafiki

    nakuja kumalizia party tu
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nasubiri part thri
     
  3. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Vp bibie shem kakupigia makelele asubuhi nn? Bt wat u say is correcto!
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nooo yaani hata sijui kaniambia nini maana sauti yake naisikiaga kama muziki mororo huwa hata simuelewi yupo cool sana
    nimesema tu nimeona kwenye jamii
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ok wait..miss u love
     
  6. K

    Kulya JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 339
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    kweli kabisa aisee...ila most of r'ship ni tamaa za kitu flani alichonacho mwenzi na sio urafirki, hasa body parts...kwa guys ni hips, ****, boobs...lakini mwanaume akishazoea tu alichotamani na kukiona cha kawaida, kwishaaa...ila kama uhusiano ungejengwa kwa urafiki mambo yangekuwa safi
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kweli mimi napenda mtu wangu anitreat in a friendly manner mengine ni ziada tu
     
  8. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ... Smile, are you married?

    Kama bado, 'ukitaka kuujua uhondo wa ngoma, uingie ucheze!'

    Kama ushaolewa, 'wagombanao ndio wapatanao!'.... Hata kama hawasalimiani, wana udugu wa shuka hao unaowapatanisha, hata kama ni kwa msaada wa 'kiroba'
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sijaolewa @RR alivunja uchumba
    mmmh yaani watu hawasalimiani wanapendana kishuka style? sielewi
     
  10. K

    Kulya JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 339
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    and that's sweet than ever...ila kiukweli kabisa, though sijafanya utafiti rasmi, ndoa nyingi Tanzania yetu hii ni kwa maslahi au sababu ya "something material", au mimba zisizotarajiwa na wazazi kukomaa na kuwalazimisha kuoana...ndo maana maugomvi daily, ugomvi wa bedroom unafika livingroom, mara nje ya nyumba...kutahamaki ushatoka getini huooo...kwa majirani, kituo cha tax au daladala, ofisini.... labda ni kukosekana kwa jando na unyago, ila mimi personally sijapitia hiyo kitu, so siwezi isemea sana.Ila hali ya mahusiano ya kindoa kwakweli ni ngumuuuuu, hasa kwa zama hizi.
     
  11. Uncle john

    Uncle john Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 22, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hao wanaopendana kishuka style wasubiri hiv maana uaminifu hamna coz hakuna upendo. Wengine waliofuata maisha bora, kazi nzuri, magari na fedha ila hakukuwa na upendo wa kweli. "Shortcut is always a wrong cut ". Na wengine wanapigana wakati ni mwili mmoja!
     
  12. K

    Kulya JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 339
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    He hee... Kuna rafiki yangu ameoa hivi karibuni, jamani, mkewe vyombo alivyopewa sijui kitchen party, kaviandika majiina...kila kitu alichopewa kama zawadi kwao kaviorodhesha...jameni, mguu nje mguu ndani, yuko tayari kwa lolote...hii hatari sana! na kama ndo hivi, huo urafiki utatoka wapi?! Mungu atusaidie jamani...
     
  13. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Kha? ....yaani RR ndio ame myuti kimoja?.....umejaribu kumsalimia? Utakuwa umemkwaza wewe.

    'Kubanana' sana kwenye relationship kuna create tensions ambako hupelekea 'asiyesikilizwa' ku opt -mnuno!- kama silaha ya muda...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    @RR yupo wapi kwanza?
     
  15. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Mambo huaanza polepole dada, lakini akina dada wengi si wasikivu na wazigatiaji. Leo chumvi kwenye chai nakuambia ' switie eeh si umeweka chumvi humu dear but ni tamu kidogo", unarudia kesho yake na kesho yake na tena na tena. Hiyo switie inabadilika inakuwa sweat unless otherwise usiwe mwanaume wa ukweli. Huo ndio ukweli. Wengine haturudi maneno yaleyale kwa tukio lililojirudia mara tatu. Ujumbe wako umekamilika na wala usiendelee.
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    urafiki hakuna hapo
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    huyo atakuwa na pepo mtu hawezi kukuonya kirafiki arudie kosa bwana
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Ni ajabu saana jinsi watu ambao hawapo na wala hawajawahi ingia katika ndoa wanavyokuwa haraka saana ku judge... HAKUNAGA Taasisi kama ndoa, unaweza ukajuwa kabisa you are sleeping with an enemy, unaweza kabisa ukawa humpendi na yupo wa nje ambaye unampenda, unaweza hata usijue ni kwa nini upo hapo na huyo kwa nini, visa kila siku... Vituko kila siku ila mwisho wa siku kwa yale ambayo ni msingi kama wakati ma majukumu, magonjwa, matatizo mpo pamoja.

    Kwa mjuvi (na wengi wa wanandoa ni wajuvi); anaona ni bora abaki hapo hapo anaungua kidogo huku anajipoza kwa namna yeyote anayojua yeye (iwe ku cheat, iwe pombe, iwe masherehe kila siku, iwe kujilimbikizia mali, iwe kutupia furaha kwa watoto, iwe kujijenga at a personal level n.k)... Anaona bora tu kubanana hapo hapo akiwa na imani ndani yake kuwa "Liwalo na Liwe!"

    Kwa wale wanaodhani kuwa kuna "A perfect marriage" (mara nyingi hii huwa kwa wadada ambao hawajawahi kuolewa); naomba niwaarifu hakuna kitu kama hicho - ni rare saana. Ila kuna making your circumstances perfect for the sake of your marriage...

    Kwa wale ambao wamejitahidi saana kujenga urafiki kati yao... Hao ndio huwa na bahati na amani, mana ni rahisi kumuelewa na ryme na rafiki kuliko kuchukulia tu kama mwenza.
     
  19. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ungeswitch kidogo ukawa Mwanaume halafu ukaatoa maelekezo kwa mpenzi wako/mke wako ungeona hayo. Mara nyingine huwa najiuuliza hivi wanawake wanatabia ya kusahau sana?
     
  20. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ukisikia yowe gizaniiiiii.....?!???:majani7:
     
Loading...