Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila siku huangalia channel ten lakini sioni habari za Dr. Slaa!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Sep 29, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Kila siku huangalia channel ten lakini sioni habari za Dr. Slaa

    Hivi kuna nini channel ten mbona habari za kampeni za Dr. Slaa ni “blackout”?

    Au siyo “Newsworthy”?
     
  2. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Wanajipendekeza kwa Watawala wakati hata Watawala wenyewe siku moja moja 'hujisahau' na kumuonyesha Dr Slaa kupitia 'Kipaza Picha' chao cha TBC! Tunawaorodhesha. Siku zao zinahesabiwa. Shame on them BootLickers..:puke:
     
  3. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Channel ten niliishaacha zamani sana; wale heri hata TBC; waoga na maslahi zaidi
     
  4. simon41

    simon41 Member

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 15
    some day they ll upperstand
     
  5. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #5
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    OMG. Unawezaje kuchungulia mkutano wa shetani utarajie kuona wanasali!!!!!!! Slaa kwenye TV ya Rostam?
     
  6. e

    ejogo JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2010
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Labda Hawana waandishi wa habari wa kutosha kwenda kwenye mikutano ya Dr Slaa.
     
  7. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ni sehemu ya mafisadi
     
  8. coby

    coby JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2010
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Labda huwa huzioni vizuri!! Mi siku moja moja huwa naziona lakini ni zile za CCM kuiponda CHADEMA (SLAA) au kujibu tuhuma. Kwa mfano jana Tambwe kukanusha dai la CHADEMA juu ya mpango wa kuchakachua kura taarifa ambayo sijaiona TV zingine hiyo jana
     
  9. F2S

    F2S JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2010
    Joined: Feb 16, 2008
    Messages: 216
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata hao TBC wanapoonyesha picha haipigwi kuonesha umati wa watu unaokusanyika kumsikiliza na kumkubali Slaa ila vise versa kwa JK is true. Yaani ikifika kuoneshwa mkutano wa Slaa picha inamuonesha yeye tu (Side view) lakini kwa kikwete view zote zinaonekana (3D). Nahisi wanaogopa kuonesha namna ambavyo Slaa anakusanya watu. Nasikia hata hao wanaohudhuria mikutano ya CCM wanaletwa pale na Malori ya kukodiwa na mafisadi. Hila zinaonekana mapema je 31/11/2010 itakuaje believe or not uwizi wa kura utakuwa katika level ya kimataifa nasikia hata tiki huwa zinahamishwa kichinachina.
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Sep 30, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Angalieni MLIMANI TV tuuu!
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Unajua kwa nini nimekugongea Thanks, ni kwasababu hilo swali nilikua najiluliza jana usiku kwenye taarifa yao, yaaani Slaa hana jema kwa Channel Ten, ilinitia kinyaa zaidi pale walipoonyesha kitangazo chao kile kinachosema "iwe ya kitaifa,...tutaionyesha bila upedeleo wowote, sisi kwetu habari na habari....na ujinga mwingine nimesahau mimi
     
  12. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,556
    Likes Received: 6,184
    Trophy Points: 280
     
  13. W

    We know next JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nawasihi wasome alama za nyakati mapema, kusema ule ukweli, kutakuwa hakuna wakujitetea, kwani ushahidi wote utakuwepo, na wasije wakaona wanakuja kulaumiwa, la hasha, ila watakuwa wanavuna walichopanda. TBC pia nao wachukue tahadhari, wajaribu kuona vyombo kama CNN, Skynews na vingine vinapokuwa ktk shughuri za vyama vya Siasa. Na hili si kwa TBC tu... Mie nilitegemea hata vyombo vingine vya habari, waache ku copy na ku paste habari za kampeni, ila watafute wanataaluma mbalimbali wawe wanajadili hoja za wagombeni na kuzifanyia uchambuzi wa kina, nadhani hapo Siasa itakuwa tamu kwelikweli. Kwa bahati mbaya, karibu vyombo vyetu vyote vya habari hapa nchini, vinakosa ubunifu huo..
     
Loading...