Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila siku anahitaji Penzi jipya imekaaje hii

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by FirstLady1, Jul 20, 2010.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ni Binti wa miaka 26-27 siku zote ananishangaza na mienendo yake
    Nadhani akikaa sana B/f haizidi 2 years hapo kajitahidi sana.kishafanya engagement zaidi ya 3 zote anawaacha wachumba.
    Nilijaribu kumdadisi kwa nini anadai eti huwa anawachoka wanaume hajisikii kabisa kukaa na mwanamme muda mrefu..na akizidisha mwaka anakuwa kwenye mahusiano asiyoyapenda hata kidogo anaboreka ,anakosa amani na hatamani kumuona huyo mtu..
    Yuko tayari kutafuta sababu ili aachane na boyfriend aliye naye ili atafute B/F mpya.
    **Asaidiweje binti huyu**

    Mie binafsi naona kama anashindwa kuelewa mwili wake ni wa thamani sio kila mtu anayekuja usoni kwake anastahili kupewa penzi...:A S 39:
    ..
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,779
    Likes Received: 4,527
    Trophy Points: 280
    Huyo ni lazima ana pepo wa ngono au wa pesa, pls naomba details zake kwani kuna mmoja nilikuwa nae na the way ulivoandika haka ka thread kama vile ni yeye, alinitosa bila sababu na mimi nilidhamiria kabisa kumuoa wakati tuko mwaka wa nne pale mlimani... Nashukuru kwamba leo siko nae but later nilisikia almost the same story ni hii unayoiandika hapa leo.

    She needs prayers
     
  3. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tamaa za mwili zitamponza ...mpe pole
     
  4. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mi nimempenda sana huyo dada. Unajua amekuwa mkweli na hapendi kuikwaza nafsi yake wala ya huyo mpenzi au wapenzi wake. Hii hali ipo sana katika mahusiano mengi kuanzia kwa marafiki tu (boy/girl friends) hadi kwa walioko kwenye ndoa. Si wote walioko kwenye mahusiano wanafurahia ila tu ni aidha wanaamua kubaki humo ili jamii isiwashangae au kuna wale wanabaki kwa ajili ya vitu fulani kama vile fedha na mali nyinginezo au wengi wao utasikia kwa ajili ya watoto na mazoea kuwa huyu nimemzoea sana. Kwa hiyo huyo dada wala tusimlaumu na wala usihoji thamani ya mwili wake. Kama utakuwa unang'ang'ania kuangalia thamani ya mwili wako wakati roho na moyo wako unavurugwa wala haina maana.
     
  5. RR

    RR JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Thanx Lord sio wewe FL1.....tungekua na marais wangapi sijui...
     
  6. Ramthods

    Ramthods JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2010
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 496
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Huyo anahitaji moja ya vitu vifuatavyo:

    1) Ushauri wa kisaikolojia
    2) Maombi

    Watu wenye tabia hizi wapo wengi. Huyu ndio mwanamke wa kwanza kusikia ana hii tabia. Ila nina rafiki zangu kadhaa (wa kiume) ambao wakilala na msichana mara mbili, basi hawataki tena kuwaona. Wanatafuta kila aina ya sababu wavunje uhusiano.
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh i nzitooooooo!!!!!!!!!1
    she is libearal theoritically n practicalyyyyyyyy dah kweli!!!!!!!!!!!!
    bt ajue tu mwili wake ni hekalu la roho mtakatifu!!!!
    wengi wamo katika ili sema tu hawajisemi
     
  8. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mtoto akilila wembe...???mungu amponye tu na magonjwa na majanga!!!
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ha ha ha naona unanichokoza mapema asubuhi :confused2:
    sio mie bwana ... ila najiuliza maisha ya binti huyu yataendelea hivi mpaka lini?
     
  10. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwacheni agawe mautamu bana ye si anaona poa.
     
  11. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Hii post ni nzito lakini napenda nitofautiane na logic yako japo nakubaliana na yote yaliyoko kwenye nyekundu. Iliyoko kwenye blue imeniacha mdomo wazi.
    Kama mwandishi ni mwanaume sitashangaa.Kama ni mwanamke nitashangaa kiasi changu.Nitatoa sababu zifuatazo:
    1. Mahusiano siyo kitu cha kuchezea na hasa ukijua unacheza na moyo wako na wa mtu mwingine.Ninaamini kabisa kuwa back in the days, moja ya sababu zilizokuwa zinawafanya wazazi kuoza watoto wao hasa wa kike mapema ni kuwaepusha na hizo rusha roho wanazojipa hadi wanashindwa kudumu kwenye mahusiano.Mtu unajiweka kwenye mashaka mwenyewe pale unapoonja onja - utajichanganya sana hadi itakuwa vigumu kuwa na mtu. Utaona vimbwanga na vionjo vya kila aina na kila mmoja atakuwa na matamu na machungu yake, mazuri na mabaya yake... na utakuwa tayari umeshajiwekea benchmarks for comparison.
    2. Hapo kwenye blue, maisha is not just about kujitafutia raha bila kujali wengine.Ingekuwa hivyo basi kungekuwa hakuna makatazo mbalimbali kimila,kidini, kisheria, kidesturi nk.
     
  12. RR

    RR JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    :focus:
    Huyu binti kachelewa ku-mature kichwani....ata-mature siku moja, probably when she reaches 40....
    BTW: FL1 zidi kumbusha kwamba Mr. Right hajazaliwa!
     
  13. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,779
    Likes Received: 4,527
    Trophy Points: 280
    Kila afanyaye dhambi ni mtumwa wa hiyo dhambi, na dhambi unapoitenda unakwenda zako bila kukumbuka, ila utakujakuikumbuka siku pale mambo yakapokuwa magumu. Hebu soma

    Nimekuja ee Bwana, mtumwa wako mdhambi, usinipeleke kwenye hukumu bwana, nilipoambiwa kusali nalisema nimechoka, nilipoambiwa kutoa zaka zaka, nilibakisha za pombe........ leo hivi sina kitu, leo hii ni mpweke, basi leo hii na wanizike, leo hii na wanivishe sanda nzuri na ya gharama, niko pweke na roho yangu kwenye kaburi, kweli asiyeona ubaya wa upofu, huuona akipofuka... Ukitaka article nzima PM me.
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    huyo bado sana!mwacheni aendelee ku-wanga huku na kule!....

    pole yake atakaemuoa maanake atakuta hadi ile theory ya ELASTICITY imeshakuwa ''nullified''!atakutana na bwawa sijui kisima ai doo noo
     
  15. bht

    bht JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahaaaaaaaaaaaa lol Teamo acha uongo bana!! mwache binti afurahie maiha angali bado mbichi!!!
     
  16. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    tatizo ile habari inatumika sana
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    isipotumika inapotea ...si kuna such a theory in evolution jameni??
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    Jul 20, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahaha!
    kwa hiyo INFIDELITY IS THERE TO STAY
     
  19. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Teh hehe BHT!
    Hii theory ya " you dont use it you loose it" inafaa tu pale uko kwenye pingu au husiano rasmi..siyo ukiwa huria kama huyu mdada!
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Jul 20, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Na hiyo tabia ya kudadisi wenzio umeanza lini? Tukianza kukudadisi na wewe utatoka salama?
     
Loading...