Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila Shetani na Mbuyu Wake!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Rev. Kishoka, Oct 24, 2009.

  1. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    IPTL Saga, Benjamin Mkapa

    Richmond/Dowans saga, Jakaya Kikwete!

    Ukirudi kumsoma Brian Cooksey, na varangati zima la IPTL, unabakia kushangaa na kuduwaa.

    Nimeisoma ripoti ya Cooksey tena leo ikiwa ni mara ya 20 tangu ripoti hiyo itoke na kila siku inakuwa kama kuna kitu kipya kinafunuka!

    Ni jinamizi gani lililowashika Viongozi na Watendaji wa Tanzania?

    Ukijumuisha gharama halisi za tangu mwaka 1994 mpaka leo hii za mambo ya umeme, hii ikiwa ni mikataba na makampuni yote ya umeme (IPTL, Songas, Dowans, Artumas nk., halafu gharama za nchi kukosa Umeme tangu 1994 mppaka leo hii, utagundua kuwa Tanzania tumeshatumia karibu Dola Bilioni 2 za Kimarekani kuzungushana kuhusu suala la Umeme tangu 1994.

    Fedha hizo zingetosha sana kutujengea Steiglers Gorge, kununua mitambo mikubwa na ya kuaminika na mengine mengi ambayo yasingetuleta hapa.

    Sasa kila Shetani na Mbuyu wake, je tunakokwenda ni Ushetani gani na Mbuyu gani utatokea?
     
  2. Semenya

    Semenya JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2009
    Joined: Sep 5, 2009
    Messages: 571
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    uwiiiiiiiiiiiiiiii uuuuuuuuuuuuuwiiiiiiiiiiiiiiiiii uwiiiiiiiiiiiiiii
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    As long as ufisadi unaruhusiwa kuendelea kushamiri kama a way of life tutaendelea kushuhudia haya tunayoyashuhudia sasa na mengine mengi.
     
  4. M

    Mkandara Verified User

    #4
    Oct 25, 2009
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Yap ndo Bongo yetu hiyo mkuu wangu... Mbowe alisema afadhali ya mkoloni wakasema hajui anachokizungumza..
     
  5. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,536
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Ndo hapo sasa, maana pamoja na kasoro zote za mambo yanavyo kwenda tunaendelea kujidaganya kwamba mambo bado ni safi.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Semenya hii uwii uwiii si getting monotonous... what do you think?
     
  7. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2009
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,396
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mkandara,

    Utani tuweke pembeni, nafikiri tumekwenda Mlingotini tukajiroga kuwa wajinga!

    Cooksey anasema Mkapa alishinikizwa na Mahathir, pia kina Rugemalira nao walipiga domo la Uzalendo kudai Motoo Konishi na wenzake ni wakoloni.

    Lakini najiuliza, hizi pesa za Capacity charges zinatoka wapi?
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,240
    Trophy Points: 280
    Mimi toka niliposikia kuwa asilimia 51 ya watanzania akili zao
    zimedumaa.......kidogo nimeanza kuelewa

    sishangazwi na lolote tena.
     
  9. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #9
    Oct 26, 2009
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35

    mkuu nimekusoma lakini hiyo fedha yote kuipata kwa mara moja sio kitu chepesi tatizo letu hatuna mipango ya mda mrefu, ndio maana kikwete kakurupuka iwashwe mitambo ya iptl,..hakujua hili tatizo au alikuwa wapi..mambo ya zima moto bwana..
     
  10. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    ohhh my God.Pity! whats the reason behind? We must do something especially for the sake of the next generation!
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Duh kapandisha nani hiii nini...................?
     
Loading...