Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila sehemu tunapigwa mateke!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Waberoya, Mar 11, 2009.

  1. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    Muslims who want to live under Islamic Sharia law were told on Wednesday to get out of Australia , as the government targeted radicals in a bid to head off potential terror attacks..


    Separately, Rudd angered some Australian Muslims on Wednesday by saying he supported spy agencies monitoring the nation's mosques.

    Quote:

    'IMMIGRANTS, NOT AUSTRALIANS, MUST ADAPT. Take It Or Leave It. I am tired of this nation worrying about whether we are offending some individual or their culture. Since the terrorist attacks on Bali , we have experienced a surge in patriotism by the majority of Australians. '

    'This culture has been developed over two centuries of struggles, trials and victories by millions of men and women who have sought freedom'

    'We speak mainly ENGLISH, not Spanish, Lebanese, Arabic, Chinese, Japanese, Russian, or any other language. Therefore, if you wish to become part of our society . Learn the language!'

    'Most Australians believe in God. This is not some Christian, right wing, political push, but a fact, because Christian men and women, on Christian principles, founded this nation, and this is clearly documented. It is certainly appropriate to display it on the walls of our schools. If God offends you, then I suggest you consider another part of the world as your new home, because God is part of our culture.'

    'We will accept your beliefs, and will not question why. All we ask is that you accept ours, and live in harmony and peaceful enjoyment with us.'

    'This is OUR COUNTRY, OUR LAND, and OUR LIFESTYLE, and we will allow you every opportunity to enjoy all this. But once you are done complaining, whining, and griping about Our Flag, Our Pledge, Our Christian beliefs, or Our Way of Life, I highly encourage you take advantage of one other great Australian freedom, 'THE RIGHT TO LEAVE'.'

    'If you aren't happy here then LEAVE. We didn't force you to come here. You asked to be here. So accept the country YOU accepted.'

    Maybe if we circulate this amongst ourselves, WE will find the courage to start speaking and voicing the same truths.



    Tuna tatizo?? kwa nini sisi kila sehemu??
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    'This culture has been developed over two centuries of struggles, trials and victories by millions of men and women who have sought freedom'
     
  3. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #3
    Mar 11, 2009
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Ukihamia kwa jirani yako usimfanye abadilishe lifestyle yake kukufurahisha wewe. Inabdi ni wewe mwenyewe ubadilishe lifestyle yako ili jirani yako huyo akukubali.
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,625
    Trophy Points: 280
    Kila nchi ina sheria zake, sasa kama mtu mgeni anaingia nyumba ya watu na kulazimisha sheria zibadilishwe ili wenyeji wafuate sheria zake, tutashangaa kama wenyeji watamwambia "Hizi ndizo sheria zetu, kama huzitaki nenda kwengine''? Ulishawahi kusikia Mu Australia kaenda Saudi Arabia analazimisha Wa Saudi wasifuate sheria zao, itakuwa kituko.
     
  5. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    Swali ni kuwa hii akili ya kuthubutu kufanya haya inatoka wapi?? maana achilia mbali wahamiaji kama hawa, lakini kuna nchi ambazo kikatiba hazina dini! kama Tanzania, lakini cha ajabu hata kwenye hizo nchi bado tunalazimisha wengine waguate tutakavyo sisi! je kuna mtu anajua misingi ya dini yetu hii, maana naanza kuwa na wasiwasi ati!
     
  6. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Waberoya,

    You seem to have something hidden in your mind....please speak it all man it's your right!
     
  7. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Nyinyi kina nani?,

    Australia kuna Waislamu ambao ni Waaustralia kiasili, acha wahamiaji kama wale kutoka Indonesia, Malaysia na sehemu nyingine duniani. Sasa hawa Waaustralia Waislamu waende wapi?, na pia kudai chochote cha Uislamu ndani ya nchi yao ya asili ni kosa?. Nadhani wanatakiwa kujibiwa matakwa yao kwa hoja na si vitisho na kejeli.
     
  8. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nafikiri hapa ni obvious anazungumzia WAISLAM

    Na kutokana na habari hapo juu.....wanaohusika hapa ni IMMIGRANTA sio Australians.....see below;

    'IMMIGRANTS, NOT AUSTRALIANS, MUST ADAPT. Take It Or Leave It. I am tired of this nation worrying about whether we are offending some individual or their culture.
     
  9. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hii mada ni ngumu maana unaweza kuwa buned anytime. Waachie hao hao wa Australia watajua wenyewe wafanyeje'
     
  10. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    NL, nilisoma hilo,ndio nikauliza kuwa ndani ya Australia kuna Waislam ni Waaustralia kiasili, sio wahamiaji. Na hawa jee wakidai haki zao za Uislamu wataambiwa waende wapi?. Ndio nikasema mtu anapodai kitu hujibiwa kwa hoja na si vitisho na kejeli.
     
  11. M

    Mkereme JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2009
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No comment otherwise the post will be removed by the editor. Wajameni this forum kuna maoni yanafutwa kwa mtaji huo this is not safe let simple minds na waoga wa wazo mbadala tu wachangie. This is the problem with Tanzania. ciao??????
     
  12. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nimekusoma mkuu, lakini nafikiri hawajamaa wamekuwa mdogo hivyo pengine wamefanya utafiti na kuona labda waislam wazawa wako labda indifferent kwenye mambo ya kiislam na pengine hawa wahamiaji ndio wanadai haki hizo na hivyo wanaweza kuambukiza sumu hiyo kwa wale walio lala!
     
  13. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hapo juu ulikuwa na maana gani?
     
  14. M

    Malila JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Wapi kwingine mlikopigwa teke tutajie?
     
  15. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Wakuu huyu jamaa aliyemwaga hiyo kitu alishawahi kuwa JF member nini? Kwa kuwa he/she dares to speak openly without any Kunyanzi. Mimi hata sijui ametoa wapi hizo Guts. Anyways watu na nchi zao!!!
     
  16. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    Utakuwa nabii wewe! wakati mwingine kusema visivyosemeka ni ngumu, hujasikia yaliyompata mwinyi? ni wa kundi letu, ni wa kwetu, lakini kibao kikatoka mbele ya watu, wakasema bangi, kwa nini bangi imfuate mwinyi??

    kwa sababu umeanza vizuri ebu otea nataka kusema nini hapa? I mean kwa hali tete ya taifa letu lisilo na dini, limegubikwa na matatizo yote, ila dini inafunika hayo matatizo yasionekane, kana kwamba tukisolve haya ya dini basi mengine yote tumesolve...naona kama nimeanza
     
  17. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280

    Ni waziri mkuu huyu wa Australia, nadhani Mods, wawasiliane naye, tumpe umemba wa kudumu na wa heshima-" Honorary membership" halafu pengine kupitia haya maamuzi yake- JK atasikia,
     
  18. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mkuu Wabe,

    No!no!no! siwezi endelea kuotea unachotaka /ulichoanza kusema ndugu yangu! Km mwinyi wa ''kwenu'' watu wamemsulubisha hivi, na je nikisema mimi.....ooooh no! Anyway infact umeshasema yote hapo....lkn nakuonya usijezabwa vibao ndugu!
     
    Last edited: Mar 13, 2009
  19. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,456
    Likes Received: 1,075
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja!

    Unajua binadamu tuna matatizo makubwa especially na hizi dini..why impose your values on others? kwa nini usifanye mambo yako kimya kimya? Duh...yaani mimi hapa nachoka kabisa...
     
  20. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    Bado una tabia za kinabii nabii, maana ungechangia tu... , kwa sababu hauonekani physically ungesomewa AL---DIR. hii kitu hatari unaweza ua yeyote hata kama wewe una makosa, yaani hapa Allah hana cha msalie mtume, wala msamaha, tabia yake ni kuua tu!

    Anyway usihofu, mimi mtoto wa Mkuu ndio maana natamba, mzazi anayo ''maghost'' makali zaidi!

    Usihofu sasa unaweza kuchangia vipi kama Idea hii ikija Tanzania???

    1. Wafukuzwe waislamu wote?????
    2.Au wote tuwe na mahakama zetu za kidini, then
    3. Chuo kikuu wafunge idara ya sheria mana hakutakuwa na mahakimu kama hawa wa leo.

    HAKIMU WA KIKRISTO ANAKUWA NA BIBLIA KUBWA NA KADHI ANAKUWA NA QURAN KUBWA BASI MAISHA YANAENDELEA!!!

    Lakini hii ya kulazimisha dini yetu itawale dini zingine , nachelea tutapata matatizo katika kampeni yetu, anyway ha kama Kikwete alitakaiwe hivyo nadhani amejua siyo ukiwa rais unaweza KILA KITU!

    Ooh! wasije nigundua kwa ktumia nguvu zile .....za 'asili'
     
Loading...