Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila ninaempata ananizidi kielimu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sangari, Sep 28, 2012.

  1. S

    Sangari Senior Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana MMU poleni kwa majukumu. Mimi ni mwanaume mwenye umri wa kutosha kuwa na familia. Shida inakuja pale ambapo kila mchumba ninaemuona ananifaa kuoa na anaendana na sera zangu ananizidi kwa elimu. Nikimpata mwenye sera kama za kwangu aniuliza nina elimu ya kiwango gani?nikimwambia elimu yangu ananiambia kaka elimu yako haiendani na yangu. Na kwa bahati mbaya wanawake wote ambao nimekutana nao wamenizidi kwa elimu. Kama mnavyojua wanawake wenye elimu huwa wanapenda wanaume waliowazidi kwa elimu angalau kidogo. Mimi nina elimu ya form4 ila nimebahatika kuwa na kazi ambayo kipato chake kinanitosha kuendesha maisha yangu na pia mimi ni mjasiriamali. Nasema inanitosha kwani imenijengea nyumba ambayo ndo naishi kwa sasa na inaniwezesha kula vizur kila cku. Naombeni ushauri, nifanyaje nimpate wangu anaendana na elimu yangu?ukizingatia umri ndo huo miaka30.
     
  2. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,362
    Trophy Points: 280
    Rudi shule, ukaongeze elimu, inaelekea unapenda mademu elite sana!!!!
     
  3. S

    Starn JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna tatizo gani kuwa na mtu aliyekuzidi elmu?
     
  4. Jimjuls

    Jimjuls JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    We tafuta mwalimu tu.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,430
    Trophy Points: 280
    we unataka kukamua elimu, au unataka kukamua mbunye. Stick to your target
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,342
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    anayekupenda hatojali elimu yako mradi tu uwe unajiamini
     
  7. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kaka unanikumbusha Dodoma, aha Mbunye, huku kwetu umasaini tunaita NGOMOSI, Bukoba wanaita MANA, hayo majina ya K wadau. Kwenu inaitwaje? Kijana nenda shule.
     
  8. d

    dave78 New Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonekana wewe una matatizo.Mbona kuna wasichana wengi wanatafuta wanaume wa kuwaoa?Inaonekana unataka mwanamke wa show,kama ni hivyo lazima uwe na elimu,ma nake hata yule wa la saba anapenda kupata msomi.Tafuta mwanamke wa kuishi nae na kuanza famulia,hawa hawahitaji kujua zaidi elimu yako.Kama huridhiki basi rudi darasani kama muda unaona unakuruhusu.
     
  9. C

    Cha-phile Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole bro, ushaur wangu ni kwamba unapotafuta mke bora kigezo cha kwanza na cha muhimu, ni tabia na dini, vitu kama elimu, kabila, na physical appearance are minors factors, unaweza kumpata mwenye elimu ya 4m4 na bado ndoa ikawa matatzo tupu, cha muhimu dont care about education level, angalia tabia na dini, cha KUJIULIZA NI HIKI UNAMUOA KWA SABABU YA ELIMU YAKE, AU TABIA?
     
  10. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hao uliowapata si wanawake wa kuoa, na bora wamekukataa maana wangeifanya ndoa yako iwe ngumu. Usichoke, endelea kutafuta tu, utampata ambaye atakukubali kwa hali uliyonayo. Wenye mapenzi thabiti hawaangalii sana vitu kama hivyo. Uelewa wa mtu, tabia njema, juhudi na kujitambua ni vitu muhimu sana kwenye ndoa kuliko kigezo cha elimu kubwa. Wenye elimu wangapi tunawaona wakifanya mambo ya kipuuzi? Na wengine hata maendeleo hawana? Elimu ya form four haiko kama wanavyoitafsiri wao!
     
  11. C

    Cha-phile Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aliowapata I think they have the same characteristics as both of them consider education as the major qualification for one to qualify to be his/her wife/husband
     
  12. C

    Cha-phile Member

    #12
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aliowapata nadhan I think they have the same characteristics as both of them consider education as the major qualification for one to qualify to be his/her wife/husband, Yeye anaangalia elimu nao wanaangalia elimu pia
     
  13. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Atafutaye hachoki, akichoka ameshapata! Mwambie aendelee tu, mi siamini kabisa kuwa wadada wote wana vigezo sawa kama hao aliokwisha kutana nao.
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    HorsePower kweli umesema
    Ila sidhani kama elimu ni kizuizi kitakachokufanya ushindwe kuoa
    nafikiri wewe ndiye mwenye matatizo kwa kuwa unakimbilia sana kuuliza suala la elimu japo hapa umeliweka kama vile unaulizwa wewe
    Na hao wote uliokutana nao nafikiri sio wife material wanataka watu wa show off
    Tulia na tafuta wa kweli wa kuoa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Yani wewe unakubali kuwa kilaza had kwenye mapenzi.... Wenzio tunadunga tu
     
  16. awp

    awp JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    jamani mbona elimu sio kigezo kwenye mapenzi? mimi nimeolewa na mwanaume darasa la tano (hakumaliza hata primary school) na tunaishi, ila watoto wanasoma freshiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  17. Kipilipili

    Kipilipili JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2012
    Joined: May 25, 2010
    Messages: 2,062
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    kwa nini mwalimu na sio daktari au injinia n.k?mkuu inaonekana unaidharau sana fani ya ualimu?
     
  18. piper

    piper JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Atafutaye hachoki so uckate tamaa umri bado unaruhusu
     
  19. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hahahahahahahaha :lol: hili ndilo jibu sasa!
     
  20. S

    Sangari Senior Member

    #20
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tatizo sio kupenda mademu na hata wale ambao niliwaona sio kwamba nilitembea nao, ni katika maongezi tu ndo wakanijibu hawataki mwanaume mwenye elimu ndogo.
     
Loading...