Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila nimpendae yuko kwenye relationship!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Man Ngosha, Aug 5, 2012.

  1. Man Ngosha

    Man Ngosha Senior Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Habari wadau!!!
    Ama kweli wakati unahitaji kitu hakipatikani na wakati huitaji ndo kinapatikana kwa wingi!!!Mi nimekuwa single kwa muda wa zaidi ya miezi sita sasa,nimeamua niingie tena kwenye mahusiano mapya baada ya kutengana na girlfriend wangu wa awali,kuna binti nilitokea kumpenda sana na nikawa nae urafiki kwa muda then baada ya muda nikarusha topic yangu,akanambia tayari kuna mtu yuko nae tena akanitambulisha kwake!!kama hiyo haitoshi,kila ninaempenda na kumweleza nia yangu hali imekuwa ile ile!!naumia sana na upweke,ni wapi ninapokosea wadau,au nini tatizo?
     
  2. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa nini uliachana na gf wako wa awali hujatuambia!!
    Labda umrudie yeye au endelea kuvuta subira,utampata tu umpendae
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,313
    Trophy Points: 280
    watu wenye best qualifications
    huwa hawakosi kazi
    na kazi sometimes zinawatafuta wao....

    but kamaa vyeti vyako vya kuunga unga
    kila ofisi utakayokwenda utaambiwa hakuna kazi...
    tumeshaajiri.....

    go figure out that.....
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    sasa ulitaka wakukubalie tu? je wewe ungemkubalia mwanamke yoyote anayejilengesha kwako bila kuangalia vigezo na masharti hata kama uko single?
     
  5. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Haaahaaa! Wajanja wamewahi, wewe subiri kidogo wako atazaliwa tu ila uwe tayari kukuza! Kwa picha hiyo ina maana kuna mafisadi ktk mapenzi, wamehodhi na kujilimbikizia wanawake kibao wakati wenzao wanang'aa macho tu...
     
  6. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kama unatafuta 'just mke' unaweza kuona kwamba unachelewa..
    But if u really look for a wife material..please be patient..
    Unless u tell me ur age otherwise i cant see as if ur late..
    keep going buddy!
     
  7. Man Ngosha

    Man Ngosha Senior Member

    #7
    Aug 5, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Asulo,niliachana gf wa zamani kwa sababu tulitofautiana mitizamo na tabia!!!!
     
  8. Man Ngosha

    Man Ngosha Senior Member

    #8
    Aug 5, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ningekuwa natafuta just mwanamke,wala nicngekuja hapa!!wengi wamekuja but hawana sifa za wife material,mi nahitaji wife material!!am 27 now
     
  9. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Kama ulikuwa kwenye mawazo yangu The Boss.
    Ni ngumu kukuta mtoto mzuri yupo yupo tu.

    Jamaa inabidi ajifunze ku grab. Lol.

     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,313
    Trophy Points: 280
    haha haaa
    naona 'tunafanana mawazo these days'....
    labda ni ishara lol
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Inabidi ujifunze skills za kumpora mtu mali yake tena huku akiwa ameishikilia kwa mikono miwili.
    hiyo ndiyo solution.
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 575
    Trophy Points: 280
    Tafuta hela kaka ukishapata utawakimbia wewe lkn kwasasa wanakuona mwanamme suruali tu!
     
  13. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    me niko singooooooo!
     
  14. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Kama huyu?Matonya - Spair Tairi - YouTube



     
  15. Man Ngosha

    Man Ngosha Senior Member

    #15
    Aug 5, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    asante king kong,mi nina kazi japo ya kawaida tu!hapa nilipo nimekata tamaa kutongoza tena
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    okoka tu mkuu.
     
  17. Ikeli Nagiva

    Ikeli Nagiva Member

    #17
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe, the Boss na Ndibalema ndio mmesema ukweli kabisa.
     
  18. v

    vivaz New Member

    #18
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    patient pays mwana!after all being single doesnt mean u'r weak t meanz that ur strong enough 2 wait 4 wat u deserve.....time will tell
     
  19. Man Ngosha

    Man Ngosha Senior Member

    #19
    Aug 5, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    tanx a lot@vivaz,n all for advice n encouragement!!!!
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaaaa
    nimeipenda hii....


     
Loading...