Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila nikitongoza mademu hawaniamini.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Viol, Apr 22, 2011.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    Kila nikimtokea kila demu na kumwelezea shida zangu haamini kama nampenda kweli,unakuta kila nikimtongoza msichana mzuri jibu ninayopewa eti siwezi nikadumu naye mana lazima wasichana wengine watajipendekeza kwangu na nitamwacha.kila ninayemfuata anahisi namdanganya wakati nipo serious,sijui nifanyaje??
     
  2. I

    Ilonza Senior Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ilo tatizo siyo dogo, ila kuwa na subira huja pata anaye kupenda, mapenzi hayajaribiwi kwa mtu yoyote yako selective,kingine hacha kutongoza kimzaa,jenga urafiki kwanza kabla ujamtongoza kabisa.Usipende kumpa mustakabari wa mahusihano jaribu kumnasa saikolojia kwanza.
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    hahahahaha lol Jinsi ulivyoandika
    ni kama unataka kusema we ni mzuri saaanaa
    hadi wasichana wanaogopa utawaacha mmmhhh
    haya bwana..

    kwanza umesha kosea kumita "DEMU"
    msichana unayempenda na uko serious naye ..
    Pili labda njia yako ya kutongoza ni ya maringo
    au hujui kutongoza kama kila msichana nakukataa..
     
  4. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Mhm................ "inneresting"! Who knew kwamba kuna some downside for one being so irrisistable:frown:?
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,472
    Trophy Points: 280

    ndugu yangu unawatongoza au unawaeleza shida zako?
     
  6. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    zis country bwana iz very puwa. Fikra sahihi huja kwa lugha sahihi.
    Je unatumia body language ipi ndugu Nshomile?
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    <p>
    </p>
    <p>&nbsp;</p>
    hahhaahaha,nilitaka kumuambia ajaribu na kuwaeleza raha zake pia
     
  8. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hilo nalo neno!!
     
  9. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Katika zama hizi za teknohama,
    bado unawatongoza kisha wanakutolea nje,
    mmmh, lazima utakuwa na tatizo wewe,
    mbona mambo yamerahisishwa sana siku hizi!!!!!!
     
  10. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Labda wewe ni mkweli sana, weka na mausanii kidogo. We siyo mutoto wa mujini nini???
     
  11. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sina uhakika kwa hayo unayosema,maana yalikuwa mambo ya kizamani sana sikuhizi msichana hamkatai mtu bw hatakama ni mlemavu,ninacho hisi hapa ni kwamba wewe unajisifia wewe ni mzuri!
     
  12. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #12
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmh! Inamaana mabinti wanaacount za kuhifadhi kila awatakae?.
     
  13. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jifunze kuuza swaga. Ikishindikana chuna hako kangozi kazama alafu katongoze mtaa wa jirani. Mfalme hathaminiki nyumbani.
     
  14. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 460
    Trophy Points: 180
    ndugu zangu mi sio najisifia kuwa ni mzuri,ninachohofia ni kwamba labda sura yangu imekaa kijanja kiasi kwamba ninapongoza naonekana kama nadanganya wakati nipo serious.
    Mzee mwanakijiji mi sielezi matatizo yangu,naeleza direct nini hasa madhumuni yangu ninapotongoza
     
  15. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ukiwa unamtongoza epuka maneno mengi yasiyo na tija, wanawake hatupendi wanaume wanaoongea sana, na kujisifia pasipo na tija. just be smart of what ur saying on the process, na epuka uongo, mwanamke wa sasa sio wale wa miaka ile hata wakidanganywa hawaelewi
     
  16. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Fanya evaluation ya namna unavyotongoza na hao waliokukataa utajifunza jambo.....utagundua unakosea wapi nina hakika...!!

    Angalia pia unatongoza nani,aweza kuwa na jinsia ya kike lakini wewe si type yake.....siku hizi wasichana wanaangalia zaidi ya hisia zao za kimwili ndugu yangu......ila kama ulivyoshauriwa hapo juu, ni vizuri kabla ya kujieleza sana ukatengeneza urafiki na mtu,ukamfahamu vizuri na baadaye waweza mwambia malengo yako.....usimpe pressure wala usionyeshe uko desperate,wanawake kama mlivyo wanaume hampendi....
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ahaa ahaa first lady wangu nimecheka sana yaani afanye EVALUATION ya tongozo zake
     
  18. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mwanamme mjanja hatongozi,, anaimpress tu halaf mengine yanajimaliza yenyewe, acha pupa kijana. Soma saikolojia ya mwanamke ni wa aina gani kisha cheza na saikolojia yake, utajikuta unaondoka hata na mke wa mheshimiwa kiulaini kabisa bila hata kutoka jasho.
     
  19. n

    ng'wanamakamya Member

    #19
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jaribu kutumia majani ya mpapai, weka kwenye maji ltr 10 kisha oga kutwa mara mbili. Mademu utawakimbia!!
     
  20. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    yawezekana unapotongoza you are too talkative, labda unariport mambo yako mathalani, nilikuwa na x nikamwacha coz of this n that, then
    nikawa na y naye nikamwacha, baadaye nikawa na z naye ckudumu naye hivo naku.... wewe. kama formula yako ndo hii basi jua unajifungia
    milango wewe mwenyewe, kama mchimba kisima. kumbuka kuwa females wakati wanatongozwa wanakuwa na akili kukuzidi, olwayz wewe
    unakuwa ni runner.
     
Loading...