Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila nikimshoot mrembo anakata moto msaada please.

Discussion in 'JF Doctor' started by Criss, Apr 10, 2011.

  1. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wana jamii wenzangu naomba msaada kiukweli ukweli,

    Kuna jamaa yangu wa karibu sana anatatizo ambalo lina msumbua sana kichwa na inafikia hata utendaji kwenye biashara zake kushuka.

    Naomba nisisitize hii ni habari ya kweli na inamtesa mtu hata sasa na anategemea sana msaada wenu wana jamii.

    Huyu jamaa ni mfanya Biashara na mchumba wake yupo Idara ya uhamiaji (emigration)
    Bado hawajafunga ndoa lakini ukaribu wao umeanza tangu wakiwa watoto kabisa shule ya msingi hadi A Level wamesoma shule moja ila baada ya hapo yule msichana wazazi wake walihamia Sweden kikazi hivyo walihama nae.

    Katika kipindi hicho chote hawakuwahi kukutana kimwili (nikimaanisha ngono)
    lakini kutokana na mahitaji ya kimwili kuwazidia ilikua tarehe 13/4/2010 mrembo yeyemwenyewe akashawishi kutoa mzigo ili na yeye aingie kwenye ulimwengu maridhawa.
    kweli kwa siku ya kwanza mrembo alikua msumbufu kidogo akibananishwa kona apigwe pini nikianza kukandamiza tu anapiga kelele hata wakati mwingine ananing'ata kabisa ,mara anajifungia bafuni mwisho wa siku zoezi lilikamilika ila shida ni kwamba alizimia kwa zaidi dakika 40. na kinacho mchanganya jamaa zaidi ni kwamba ile hali ya kuzimia inaendelea hadi sasa yaani jamaa akimiliki jukwaa na mrembo akipiz anazimia mojakwamoja hii hali jamaa inamnyima amani kabisa na kwa kua anampenda sana hata kumsaliti hathubutu .
    Wamesha enda Hospital tofautitofauti lakini mrembo bado anaendelea kuzimia tu.
    Je!hali hii inasababishwa na nini?
    Ni hali ya kawaida
    Nini madhara yake?
    Nini tiba yake?
    There any alternative to keep her safe?

    Msaada wenu nimuhimu sana wakuu
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tatizo la jamaa alafu anakung'ata?Poleni kwa matatizo!
     
  3. j

    jambia Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana, japo kutokana na maelezo yako napata taabu kuelewa kama ni wewe au jamaa yako! Anyway, jaribu hata kwa Babu Mwaisapile.:drum:
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    mkuu tulia ueleze shida yako vizuri....inaonekana wakati wa kuandika ulikuwa unarukaruka sana.....na hata ukisema ni wewe haina ubaya....utasaidiwa tu....hapa ndio JF.....hakuna mtu anakuona kwenye keyboard huko
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    huyo bidada ana mihemko ndo maana anazimia baada ya wewe kupizi. Hold ur desire, mwache dada amalize kabla yako ndipo nawe umimine hayo mauji yako utaona kama dada atazimia.
     
  6. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,799
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    Ndio matatizo ya kubakana hayo. Dada aliathirika kisaikolojia, anawaza na kuogopa maumivu ya tendo. Angebembelezwa na kuanzwa kwa hiari, labda angeujua utamu na kuufurahia.
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,403
    Trophy Points: 280
    Waende loliondo harakaka sana
     
  8. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    heehheeheh na pia nna shida ya jamaa angu jamani,,,
     
  9. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    huyo mdada anatatizo la kisaikolojia,nawashauri wamtafut saikologist atawasaidia!!!!
     
  10. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Lakini kwa mujibu wa maelezo ya jamaa anadai kulikua na maandalizi ya kutosha kuanzia chakula lain,romantic song,maua hadi rangi za pazia labda kunatatizo la ziada Dada angu.
     
  11. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ni makosa tu ya kiuandishi lakini muhusika sio mimi.ahsante kwa michango yenu.
     
  12. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    mbona km vle ni WEWE? Anyway pole na matatzo, nendeni kwa m2 wa saikolojia atawasaidia, manake inaonekana tatzo lko upande huo!
     
  13. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ahsante kwa ushauri.
     
  14. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ahsante kwa ushauri ... barikiwa.
     
  15. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Akizoea ataacha
     
  16. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #16
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Ongeza dose...Akizoea ataacha
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Duh! Ulivyojichanganya hadi ushauri niliotaka kukupa umeyeyuka.
     
  18. g

    gracious86 JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 433
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tehe tehe!
     
  19. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #19
    Apr 10, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    itakuwa ana kifafa wahi kapimpigishe kikombe kwa babu
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,711
    Trophy Points: 280
    Nilham nimekumiss
     
Loading...