Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila nikimkumbuka naumia roho!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sangari, Jul 24, 2012.

  1. S

    Sangari Senior Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana JF kwanza kabisa poleni na majukumu. Shida yangu ni hii, mimi ni mwanaume, mwaka jana mwezi wa 12 nilikutana na mpenzi wangu humu jf, tukafanya mawasiliano tukafahamiana vizuri. Tukapanga siku ya kuonana, nikatoka Moshi kwenda Dar kuonana nae akanipokea vizuri sana. Alikuwa mzuri wa sura na kimtazamo alionekana kabisa kuwa tayari kwa maisha ya ndoa. Pia kwenye vigezo tulivyopeana kila mtu aliridhika na mwenzie. Kweli nilimpenda sana na yeye vivyo hivyo. Mwezi wa kwanza mwaka huu tulianza rasmi kuwa wachumba na tukapanga kwenda kutambulishana kwa wazazi. Siku moja katika ofisi niliyokuwa nafanyia kazi ilivamiwa na majambazi usiku, vikaibwa vitu vya ofisi ikiwemo check ya shilingi milioni 10, computer 2 na baadhi ya nyaraka za ofisi. Pia niliibiwa laptop yangu. Nakumbuka Siku hiyo jioni mimi nilikuwa wa mwisho kutoka ofisini kwani wenzangu walinitangulia. Hivyo kesi ikawa imeniangukia nikajikuta mimi na aliyekuwa mlinzi wa ofisi yetu tunapelekwa rumande. Tulikaa rumande kwa muda wa wiki mbili bila dhamana. Baadae nilitoka rumande kesi ikawa inaendelea, roho iliniuma sana kwa kuhusishwa na ujambazi. Wazazi wangu walichukia sana kwa kitendo hicho na waliona hakuna haja ya malumbano na mwenye ofisi wakaona waingilie kati na kuongea na mwenye ofisi na kumlipa gharama zote za vitu vilivyoibiwa isipokuwa nyaraka hazikupatikana. Kesi ikawa imeisha nikarudi nyumbani. Wakati haya yote yanatoke mpenzi wangu alikuwa hana taarifa kwani simu zangu zilizimwa na mdogo wangu niliekuwa naishi nae hadi nilipotoka rumande. Mpenzi wangu alinitafuta sana hadi akakata tamaa. Baada ya hayo yote nilimpigia mpenzi wangu kumweleza yaliyonitokea lakini hakuamini na aliniambia wazi kuwa namdanganya. Nilijaribu kumwelewesha akawa hanielewi. Baada ya kuona hivyo nilijikuta namuongelesha kwa hasira na ukali uliomfanya akakata mawasiliano. Hadi leo ninavyoandika simu yake haipatikani wala humu Jf simuoni tena. Nimejaribu kuPM lakini inaonekana alishabadisha ID yake. Ombi langu kama yuko humu jf namuomba anisamehe tuendelee na mahusiano yetu. Pia awe na imani tu kuwa ni kweli haya mambo yalinitokea kwani kuna kipindi nilimpa mdogo wangu cm akaongea nae lakini alidai kwa nini hakupewa taarifa wakati haya mambo yanatokea. Wana Jf nisaidieni nifanyeje ili nipate kuwasiliana na huyu mpenzi wangu niliempenda sana. Pia nilikiri kwa kumuomba samahani kwania nilijikuta niko mikononi mwa polisi ghafla. Asanteni!
     
  2. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    hee,kumbe mapenzi jf yapo?nilikuwa sijui,maybe ipo siku na mimi nitapata wangu humu.hongereni na ujumbe ameshaupata,maybe ameshapata mwengine jf.si unajua tena mambo ya jf,kila mtu anatafuta mchumba.seriously,mimi siamini mapenzi ya humu,maybe i'm wrong,pole kijana kwa yaliyokukuta.na bi shost msamehe,mwenzio unamuumiza.mpaka anakutafuta live humu,ujue anakupenda
     
  3. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Pole kwa yote, labda it wasnt meant to be na kama mtu hataki kuwa muelewa, huwezi jua umeepushwa na nini, endelea kuvumilia kama moyo wako unakuambia hivo, kama ni wako ni wako tu.
     
  4. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    pole kaka embu jaribu kuwa PM watu wote wa jf labda anaweza kujibu ikishindikana wasiliana na mo d
     
  5. mito

    mito JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Hapo kwa red pamenishangaza sana! kweli mapenzi ya dot.com ni so delicate jamani!!! yaani uvumilivu zero kabisa!
    -Yaani wiki 2 tu tayari mtu kaishakata tamaa kiasi hicho
    -Halafu sababu yenyewe ya kuchukua uamuzi kama huo ni ndooogo!

    Pole mkuu, nakutakia kila la heri ktk jitihada zake za kumrudisha. Lakini ukiona vipi kubali tu matokeo aisee ili ufungue ukurasa mpya manake unaweza kuwa unahangaika hapa bure kumbe mwenzio tayari kaishaanzisha mahusiano na mtu mwingine, chezea dot.com!
     
  6. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,130
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Dah! Na hizi penssion hadi 55-60 baba kazi unayo! Kama unapajua kwao funga safari usiogope!
     
  7. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    aisee, kumbe inawezekana ukabahatisha mchumba hapa JF eeh.... but wachumba wenyewe wamekaa kimachale ile mbaya, yaani no communications within two weeks unapigwa chini fasta.....au ndiyo mulitiple online fiancees, akiona mmoja hasomeki anahamia kwingine pronto
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Weka id yake yazamani hadharani nikwambie id yake mpya pa kumpata.
     
  9. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ujumbe keshaupata kama yumo humu. Lkn ulishindwaje hata kumjulisha week zote mbili hata kama ulikuwa rumande???.
     
  10. S

    Sangari Senior Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Angel Msoffe nikifanya hivyo ni sawa na kuweka siri za chumbani hadharani.
     
  11. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    me nimekuzimikia kisukari....naomba nafasi kwa mtima wako:A S-heart-2:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. S

    Sangari Senior Member

    #12
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nashukuru kwa ushauri, lakini mkuu rumande mtu aruhusiwa kuwa na cm?
     
  13. S

    Sangari Senior Member

    #13
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Easymutant kwao sipajui kwani ndo tulikuwa kwenye harakati za kwenda kwa wazazi kutambulishana.
     
  14. L

    Luushu JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 451
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    Kata mti panda miti mzee haya ndo mapenzi ya dot com
     
  15. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    mkuu pole sana sana.

    Jamani kama huyu kaka anasema ukweli wee mdada wa jf hebu mrudie mwenzio lol! hivi unaijua thamani ya kupendwa? angalia usije acha mbachao kwa msala upitao. wala usikimbilie kulia ukakuta kushoto kumebomoka funguka kama unaona humtak tena mweleze achukue time yake lol!

    hebu ni pm id.
     
  16. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,895
    Likes Received: 1,540
    Trophy Points: 280
    Kumbe JF kiila kitu kinawezekana!!!!!! ila majeruhi wa mapenzi hatukawii kuwapata! Pole. Madame B umepotea sana siku hizi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Duh!! Tunakuombea tu huyo jamaa aelewe. Ushauri wangu jamaa afanye utafiti ajiridhishe na hiyo habari yenyewe. Mapenzi huuma kama ugonjwa. Pole sana
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    duh........ Natumaini amekusoma....


    Loh.........
     
  19. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,044
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    kwa huu uzi wako ukimkosa huyo utampata mwingine humu humu.
     
  20. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,825
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    hii stori mwanzoni imenipa uzuni esp kwnye kusingiziwa lakini uyo demu ndo kaja kunibore mazima amekutafuta sana kivipi asiweze kupata taarifa japo kwa rafiki wa karibu???, assume yeye ndo kapoteza bahati ya kuwa na wewe, wanawake wako wengi sana wenye kila sifa it just the matter of time.period
     
Loading...