Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila nikiingia na mipira narudi nayo nje!!!@@

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jun 15, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Wapenda kila nikiingia na mipira narudi nayo nje
    na hii imekuwa baya pale binti anapoanza kuvua yaani hamu ya mipira inaondoka najikuta kama sio mimi yaan sijui ni pepo ama naombeni mniombee kwa hili so far ni still negative,single/application is availlable,pmm for permanent life sentence
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    tatizo lako unauume mdogo yaani kibamia!
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mbona sikuelewi mkuu kule umekataza wanakwaya sasa na huku mipira unatokanayo nje! vp mkuu heheeeeeeeeeeee!
     
  4. Engineer2

    Engineer2 Senior Member

    #4
    Jun 15, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwanamtama kumbe mwafahamiana ati?
     
  5. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Unawoga ondoa woga mkuu...Wasiwasi kama umewahi kubakwa na jimama
     
  6. chiko

    chiko JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2010
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 459
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hapo Basi!!!!!, pia mimi kanichanganya, mwana kondoo huyoooo, aenda na fisi!!!!!!!!!!!!!
     
  7. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,624
    Trophy Points: 280
    Karibia unafikisha quota yako ya kucheza peku.Ukicheza peku na vimwana wapya watatu tu utafikisha salio lako na kuukwaa muwaya.
     
  8. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hakuna mipira ya watoto? (Vitenesi)
     
  9. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Ujinga sumu
     
  10. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kuna mtu anaweza kunielewesha tatizo la huyu bwana?? Thanx.
     
  11. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Pdidy si kawa banned au
     
  12. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    na mie ndio nashangaa hapa.
     
  13. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2010
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Acha tamaa ya fisi, ukiona mfupa, mate yakudondoka......

    ....BADO TUNAKUHITAJI, USIJEONDOKA NA MIWAYA... Mpira ni muhimu hasa kwa mtu kama wewe mwenye tamaa ya Fisi...TAKE CARE
     
  14. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    mwambie
     
  15. P

    Paul S.S Verified User

    #15
    Jun 16, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    vipi mwaenzetu unatumia fomula ya zuma
     
  16. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Usiingie na mpira ingia na kitenesi kabisa..... We jamaa si umekula ban?
     
  17. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    unatatizo la kisaikolojia!
     
  18. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ni utoto tuu akikua na kujua maana ya miwaya atakumbuka mpira
     
  19. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2010
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Bora usiende na mipira, kwani unafanya wenye maduka wauze sana wakitegemea watu wanatumia kumbe la.
     
  20. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    By that time si atakuwa anachezea diaper...
     
Loading...