Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila Nikifungua File la Hotuba ya JK na Kubonya CTRL+F .....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Jan 1, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Jan 1, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Nikiandika Dowans kwenye text box na ku-search sipati kitu.

    Ndiyo kusema jamaa hakugusia kabisa?

    Au anaona ni ishu ndogo sana?
     
  2. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Hii issue ni ngumu kwake. mfupa usiotafunika maana akitaka kuizungumzia inabidi na yeye mwenyewe ajitaje. Nani anaweza kufanya hivyo?

    Si umesikia chama kiko taabani kifedha? nani sietaka ilipwe kwa mtu hewa ili CCM wainuke kifedha? Mkuu yuko nyuma inaonekana wazi kabisa maana huwezi weka pembeni hot issue kama hii inayoumiza watu vichwa kwa kutokujulikana anaelipwa. Amenifanya nihisi yeye ndie anaelipwa mifweza hii au anamjua ila kwa kuwa ni swahiba inabidi akae kimya.

    Nilisikitika tu kuwa sikupata ujumbe toka kwa president wa kufungia na kufungulia mwaka.

    The same verses, the same tune....burudani ya Mziki wa Mwambao!!!!
     
  3. m

    mzambia JF-Expert Member

    #3
    Jan 1, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani kwani unafikiri hajui kitu ya dowans? Ataanzia wapi kuizungumzia?
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Jan 1, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    ni pesa za kampeni za mwaka 2015, hawazi kuwasaliti wenzake wakati yeye alitumia za EPA
     
  5. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #5
    Jan 1, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    subirini hutuba ya mwezi ujao, aliona mambo yalikuwa nimwengi sana.
     
Loading...