Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila Mwenyekiti wa Chama cha Siasa Atoe Mchango wa Damu Salama Kwa Wahanga

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ng'wanangwa, Feb 18, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Feb 18, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mbatia ameonesha mfano. Wengine wafuate.

    Ni jambo jema.

    Source: itv
     
  2. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #2
    Feb 18, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    Nahofia ma handsome watakuwa washaukwaa. Hasa aliyepita na waziri wa Uganda huko U.S.A
     
  3. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu afya za watu nazo mziangalie TETETETE
     
  4. Fasta fasta

    Fasta fasta JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu jamaa si mnamjua mnafiki, yupo kama tapeli wa siasa!!!!!!!!!!!!. ogopa tapeli wa siasa.
     
Loading...