Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila mwenye sikio na asikie na mwenye macho aone. The truth shall prevail forever

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Annony, Jan 7, 2011.

  1. A

    Annony Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kazi tunayo...hii habari kuna mtu wa karibu alishanishtua...wanataka kubadilisha bara la Africa liwe Islamic....hahaha
    kazi wanayo
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    mmmhhhh kwa kweli kama hiyo ya majini ni kweli
    hatari tupu...

    naona jamaa kaaamua kufumua kila kitu ....
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    yangu macho
     
  5. S

    Shiefl Senior Member

    #5
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wasahau. Watabaki na Upande wao wa juu tu. Siye tunabaki na ukristu wetu na dini za babu zetu
    Marais waliopita walishaleta hilo wakashindwa. Ila jamaa wamejipanga ila tutawapangua sawasawa
     
  6. b

    benzoo Member

    #6
    Jan 7, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmmmmh! kazi ipo
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hii ni kali sana...
    Ni nzuri sana kuisikiliza, ina mfundisho ...nimefurahia hapo kwenye ishu ya Mahakama \za KADHI!
     
Loading...