Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila mwanaume anaetangaza kuniowa namuacha

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mankaa, Jan 21, 2012.

  1. M

    Mankaa Senior Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    habari wana jamii forums me ni mgen kwenye jamvi hli.mimi ni msichana nna miaka 23 nipo chuo mwaka wa pili na nina mtoto.tatizo langu mi kwamba nahisi nina shida katika mapenzi kwani kwa mwaka iliopita nimekuwa ma mahusiano na wanaume watatu kwa nyakati tofauti

    Tatizo ni kuwa kiukweli nina bahati cna ya kupendwa na wanaume wa ukweli tu na kila mwanaume nnayekuwa nae huonyesha niaya kutaka kunioa..lakini tatizo nnlilonalo ni kuwa nikikaa na mwanaume kma miezi mitatu tu namuacha bila sababu yyote mpaka sasa kuna b frind ambaye nlikuwa nae mwaka jana tokamwezi wa kumi na hivi naandika nimemkatia mawasiliano sijisikii kuonana nae mkaka alinipenda cna na kunijali kwa kila kitu sasa ananililia kwenye simu ananiomba niende kwake tukaongee km labda kanikosea lakini ukweli hajanikosea ila tu cjisikii kuwa nae tena
    Wadau nisaidieni je naweza kuwa na tatizo su ni hali ya kawaida nachanganyikiwa kwani kunuacha.mtu mliekuwa mnapendana anaweza hata kuniloga au kubifanyia kitu kibaya pia nahisi namkosea hata mungu kwa kufanya hivi.
     
  2. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jini Mahaba,anakusumbuwa,Mx
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Labda kwasababu teyari una ki' kid.
     
  4. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Subiria umri ukupite ukifika miaka 38 na kuendelea wemwenyewe utaanza kuwapenda, na wao watakuwa wanaku2mia miez mi3 thn hawajiskii kuendelea na wewe
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    kaombewe
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    subconsciously kuna jambo linakuathiri ila hujalijua tu. Linahusiana na maisha yako ya kimahusiano ya kimapenzi. Inatetemea pia ni mazingira gani ulimpatia huyo mtoto. Aidha ulibakwa au haikuwa ridhaa yako kuwa na mtoto. Pengine ulijaribu abortion ikakataa. Cha msingi hii thread yako hapa si mahala pake. Unahitaji ushauri wa kidaktari zaidi
     
  7. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Jini mahaba huyo kamune mrithi wa shehe Yahaya fasta
     
  8. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ulipofika hapa ujaeleweka hata wanaochangia wanakufariji tu lakini hakuna anaetambua ulitaka kusema nini .headng imetulia bt conclusion ni zero.
     
  9. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa kawaida mtu mwenye tatizo huwa hajitambui sasa wewe unajua na unajitambua kuwa unachofanya si kizuri afu unataka ushauri sioni haja wewe chukua uamuzi wa kuwa na msimamo upate wa kukaa naye otherwise utaishia kupata HIV na kumwacha mwanao hujamwachia chochote cha kujikimu naye aje kuwa chokoraa. Fanya maamuzi na uende kwenye maombi uombewe kama ni mkristo by the way.
    Fanya sasa. Nakutakia maamuzi mema
     
  10. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Phobia ya kuwa na mahusiano au nymphomania. Whatever yhe case muone shrink.
     
  11. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    the whole damn thing iko ndani ya uwezo wako - huhitaji ushauri wa mtu yeyote kwa sababu unayajua matatizo yako vizuri zaidi kuliko anybody else
     
  12. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha! yaani ndo umeamua kubadili ID na kuja kunizungumzia humu?
    Naomba nisamehe kama nimekukosea switie, rudi rudi tafadhali.
     
  13. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nenda ukaombewe.
     
  14. M

    Mankaa Senior Member

    #14
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asanteni wadau kwa ushauri lakn tatiz langu ni kuwa najifill vibaya kumuacha mtu bila kosa na pia nafikiria labda inawezekana sijampata mtu sahihi wa maisha yangu au nina tatizo lingine.sijawahi kuumizwa mwanaume niliyezaa pia ananipenda ila nae sijui kam nampenda
     
  15. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    1. Wewe sio mgeni huku jamvini. wageni wote wanabisha hodi
    2. Wewe sio mchanga kwenye mambo ya mapenzi....kitendo cha kufikia una mtoto umefuzu kwenye mambo ya kikubwa...age aint nothing..
    3. Una matatizo kisaikolojia...unahitaji kuonana na wataalamu wa saikolojia watakushauri vizuri endapo utakuwa mkweli na kuweka wazi matatizo yako....huenda unajiona wewe ni mzuri mno, ubinafsi au dharau na kutochukulia relationship serious issue.

    Huna upendo wa kweli na wa dhati kwa hao wanaume unaobahatika kuwa nao. unajenga uhusiano kwa maslahi tofauti au kwa sababu tuu basi mwanamke anatakiwa awe na boyfriend au mwanaume awe boyfriend kama fashion.

    Baada ya kusema hayo basi ningependa kuchukua nafasi hii kukushauri kwamba chukulia wanaume wote ni sawa..usijali kipato, elimu au sura. Angalia busara na hekima za mtu na upendo wa dhati. Usichukulie mzaha mzaha inapofikia issue ya mahusiano. badili mwenendo ondoa hisia hasi juu ya wanaume na utafanikiwa kuwa na uhusiano wa muda mrefu au hata wa maisha na mwanaume utakayempenda kwa dhati.
     
  16. M

    Mankaa Senior Member

    #16
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Me nchanganyikiwa hali iliyojitokeza cjaifurahia
     
  17. M

    Mankaa Senior Member

    #17
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante kwa ushauri mzuri umenigusa
     
  18. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #18
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Miaka 23 tu?, tayari na mtoto unaye! inaonekana ulianza hili game zamani,vp..na baba wa huyo mtoto ulishamtupilia mbali? Au humjui? Ushauri wangu ni kwamba, muogope mungu! acha ufuska na utubu haraka sana!!!
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,298
    Trophy Points: 280
    at 23 huwezi kuwa umechanganyikiwa
    its normal....
    endelea tu kuchagua
    utampata wa kukutuliza
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Ndio lile kabla wanalosema hawajui malov dav. akija wa ahadi ya kukujengea pale shambani kwa mzee usimkatae mwaya.
     
Loading...