Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila mwanamke...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by The Boss, Jun 4, 2012.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Sijui mikoani ikoje
    but kwa dar huwezi katishamitaa bila kuona mwanamke kavaa nguo hii

    ni rangi tu ndo wanatofautiana.....utasema 'zinagaiwa bure somewhere'

    sasa kwa wadada wa jf labda mtueleze siri ya umaarufu wa nguo hii
    na rangi uliyoichagua wewe kama unayo.....



    [​IMG]
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaa zitakuwa made in China lol
    Ni kama Redi medi wakati uleeeee
    Unazikumbuka The Boss ?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,862
    Trophy Points: 280
    Aaaaaa...!!!!
    Kwanza kabla ya yote,wife wako hana au anayo?
    Nguo hii inapendwa sana coz:
    1. Ni mtepeto (wanaume wakware wanajua ninachomaanisha).
    2. Ina m-fit kila mwanamke awe mwembamba,mnene au saiz ya kati.
    3. Nadhani labda na bei inachangia, iko chp kiasi.
    Ehe...!!
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    but hizi zimezidi 'kupendwa'
    najiuliza siri ni nini?
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    wewe ya kwako rangi gani?
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah siunajua ni nyepesi na zinawachora maungo yao...!
    Yan wanafurahi sana kuona wanatutega aisee
    Wakivaa kila kitu kiko lainiiiii mh
    We acha tu
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Aisee mimi sina!
    One time kidogo ninunue lkn l changed my mind.
     
  8. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Halaf hizi nguo nyengine utazani anatangaza mbuga za wanyama bana
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    basi we umepitwa
    niakununulia ya white na pink
    unasemaje?lol

    au hutaki uwe hivi Kaunga ?


    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    aka 'tentemente' hata kama kalio dogo kama pirton lazima litikisike lol

    nyeusi njano ndo mpango mzima.

     
  11. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaaa sina neno
     
  12. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh kulee kwa Dudubaya na kitu Mpenzi
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kaunga inunue tu na si lazma uivae weka kama kumbukumbu
     
  14. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mi sina hiyo, nina design nyingine nyeusi
     
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    afu raha yake ni 'kuichomeka' kwenye nguo ya ndani, inakuwa na swaga hiyo.

    shughuli zooote huku uswazi ni kama kijani kwa wanaCCM.
     
  16. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kweli nimepitwa, yaani vitu ambavyo ni common sana huwa vinanipita kushoto!

    Nitaweka kabatini mpaka God knows when! I love simple dressing!
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280

    nyeusi njano?
    nimekununulia bluu nyeusi
    nirudishe?lol
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    nyeusi na nini?
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Unajengwa kwa watu wakati kwako kunavuja?

     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280

    hii ni 'uniform ya kitchen party'
    so bora uwe nayo just in case lol
     
Loading...