Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kila Mwanamke ni mrembo

Discussion in 'Jamii Photos' started by M-bongotz, Mar 9, 2010.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kila mwanamke ni mrembo jamani notwithstanding shepu yake.
     

    Attached Files:

  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Accoprding to hiyo picha, nakubali ni kweli kila mwanamke ni mrembo.
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kila mwanamke ni kweli kabisa ni mrembo tatizo matunzo
     
  4. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
  5. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanawake wote warembo ila kuna wale warembo zaidi ya wengine
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sijaona mantiki ya kuweka hii picha???
     
  7. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2010
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 896
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    Mbona wanaogopesha sana hao
     
  8. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2010
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mmojawapo Akianguka, Atanyanyuka kweli??!
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,102
    Likes Received: 9,809
    Trophy Points: 280
    Is it true kila mwanamke ni mrembo kweli!? Maybe
     
  10. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    You don't have moral high ground kuquestion mantiki ya hii picha. Kwa taarifa yako hii picha ina mantiki kuliko hiyo avatar unayoitumia tarehe ya leo.
     
  11. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Sorry folks! they look like fully grown PIGS
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Kweli Mungu ndiye muumbaji, wanaonekana ni wenye furaha kweli kweli, Funzo kwetu kujikubali tulivyo!
    <input id="gwProxy" type="hidden"><!--Session data--><input onclick="jsCall();" id="jsProxy" type="hidden">
     
  13. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Can they wash their duduz?:D
     
  14. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ni kweli kila mwanamke ni mrembo,nao pia ni warembo.nimependa wanavyojiamini na kujikubali walivyo lkn unene huo ni hatari kwa afya zao!
     
  15. N

    Ngala Senior Member

    #15
    Mar 10, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    cheusi mamangala hayo ni matokeo ya chips za transformer kuku wa ARV na mayai ya maabara za wachina MUNGU hapo hayupo mwacheni MUNGU apumzike miuzembe yenu msimtwishe MUNGU. Hata bongo hapa wapo kulakula full time kama hana hindi la kuchoma la pilipili na ndimu ana karanga.tembelea YENU ubungo uone wanavyosunda michemsho kuku samaki ulimi wa ng'ombe mkia kwato za ng'ombe yaani ni balaa tupu sa hapo MUNGU katoka wapi. UZEMBE mtupu kudadeki
     
Loading...